Unamficha Kitu gani? Si Umwambie tu?


STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,095
Likes
14,913
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,095 14,913 280
Binadamu watu wa ajabu sana, sijui kwanini wana
roho za ajabu, sio wakweli,na sijui wanapata faida
gani wakiwa wanakupaka mafuta kwa mgongo wa
chupa... Kuna mdada ame-update picha yake humu
ndani maskini ya Mungu,picha hata sio nzuri, labda
kwa sababu na yeye sio photogenic, sisemi kwa nia mbaya, ndio ukweli, si kila mtu ni rafiki wa
kamera... watu wanacomment wow nice,ur sexy, good
look, lovely pic,..u look hot,na wengi ni wadada
wenzie...Hot wapi wakati mdada wa watu ametokea
kama Brown bread ya shoprite, kama huwezi
kumwambia pale atleast mu-PM mwambie tu kwa roho safi aitoe au aweke nyingine...Ukimsifia hiyo
kwamba yuko hot, kesho atapiga nyingine kwa sifa
chini ya mnazi atapost itakuwa terrible.
 
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1,657
Likes
1,934
Points
280
Age
33
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
1,657 1,934 280
Wapi fb au wewe pia huwezi kumwambia mpaka umelata hapa uzi
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,331
Likes
112,192
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,331 112,192 280
Sasa na wewe ungemfuata huko pm umuambie kiroho saaafi, umekuja kumuanzishia tena uzi.

Hebu niambie ni nani mie nikamwambie huko pm aitoe
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,045
Likes
38,783
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,045 38,783 280
Duh!
 
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
355
Likes
287
Points
80
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2016
355 287 80
Wewe umeshindwa ukaamua kutangaza na walomsifia tofauti nini
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,828
Likes
68,517
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,828 68,517 280
Semegi sio kwamba umepotea?
Hii kitu nahisi umeikopi alafu umeileta kusiko, kwani humu tuna-apload picha????
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
8,756
Likes
10,780
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
8,756 10,780 280
Binadamu watu wa ajabu sana, sijui kwanini wana
roho za ajabu, sio wakweli,na sijui wanapata faida
gani wakiwa wanakupaka mafuta kwa mgongo wa
chupa... Kuna mdada ame-update picha yake humu
ndani maskini ya Mungu,picha hata sio nzuri, labda
kwa sababu na yeye sio photogenic, sisemi kwa nia mbaya, ndio ukweli, si kila mtu ni rafiki wa
kamera... watu wanacomment wow nice,ur sexy, good
look, lovely pic,..u look hot,na wengi ni wadada
wenzie...Hot wapi wakati mdada wa watu ametokea
kama Brown bread ya shoprite, kama huwezi
kumwambia pale atleast mu-PM mwambie tu kwa roho safi aitoe au aweke nyingine...Ukimsifia hiyo
kwamba yuko hot, kesho atapiga nyingine kwa sifa
chini ya mnazi atapost itakuwa terrible.
Nakufananisha na mtumbuaji.. maana ww huwa unawachana live.
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,095
Likes
14,913
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,095 14,913 280
Semegi sio kwamba umepotea?
Hii kitu nahisi umeikopi alafu umeileta kusiko, kwani humu tuna-apload picha????
picha za Dp zinawekwaje?
Au jukwaa la picha ukitaka kuweka picha unafanyeje?
Labda unieleweshe
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
13,212
Likes
22,100
Points
280
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
13,212 22,100 280
Haaaaah?????????????
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,096
Likes
21,594
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,096 21,594 280
Kila siku nawaambiaga ukweli watu kana hao.. picha kama mbaya unasema tu mbaya..
 
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
401
Likes
297
Points
80
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
401 297 80
Stunter katika ubora...watu ni wanafiki bro..that is the world we live in!!
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,473
Likes
3,385
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,473 3,385 280
Kwan Kila anaaplod n picha yake?

Hizi dp zisiwachanganye wengine n males wameeka za female chaa
 
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2015
Messages
2,180
Likes
1,107
Points
280
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2015
2,180 1,107 280
Uko kundi gani kati haya wewe binadamu wa ajabu sana binadamu muongo sana ama mnafiki? Maana badala ya kutibu tena unatibua
 
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2015
Messages
2,180
Likes
1,107
Points
280
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2015
2,180 1,107 280
Hii sura kama mama aliyepitishwa mlango wa nyuma kuja kuokoa jahazi lisizame!!! wakumyetu
 
kobokocastory

kobokocastory

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2014
Messages
1,054
Likes
1,197
Points
280
kobokocastory

kobokocastory

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2014
1,054 1,197 280
Binadamu watu wa ajabu sana, sijui kwanini wana
roho za ajabu, sio wakweli,na sijui wanapata faida
gani wakiwa wanakupaka mafuta kwa mgongo wa
chupa... Kuna mdada ame-update picha yake humu
ndani maskini ya Mungu,picha hata sio nzuri, labda
kwa sababu na yeye sio photogenic, sisemi kwa nia mbaya, ndio ukweli, si kila mtu ni rafiki wa
kamera... watu wanacomment wow nice,ur sexy, good
look, lovely pic,..u look hot,na wengi ni wadada
wenzie...Hot wapi wakati mdada wa watu ametokea
kama Brown bread ya shoprite, kama huwezi
kumwambia pale atleast mu-PM mwambie tu kwa roho safi aitoe au aweke nyingine...Ukimsifia hiyo
kwamba yuko hot, kesho atapiga nyingine kwa sifa
chini ya mnazi atapost itakuwa terrible.
Ngoja kwanza mkubwa hebu mwambie tu kuleta post tena wakati wataka aambiwe noma. MWAMBIE
 

Forum statistics

Threads 1,273,284
Members 490,351
Posts 30,476,952