Unakumbuka nini enzi hizo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka nini enzi hizo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 12, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,572
    Likes Received: 10,050
    Trophy Points: 280
    Huu ni wimbo wa siku nyingi kidogo,
    ila nauhakika hapa kuna wengi walikuwa wakiupenda,
    na pia kuna mengi ya zamani utakukumbusha.
    View attachment WIFI ZANGU.mp3
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hizi enzi zinanikumbusha ukumbi maarufu wa Lang'ata enzi hizo.
    Tulikuwa tunakunywa sana Pilsner.
    Ilikuwa raha sana enzi hizo.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Bujibuji una mambo wewe
    Kuyasema naogopa
    thanks
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    naelewa mazoea,yana tabu,nakumbuka vikuku vinanukia ahaaaaaaaaaa*2yekeke mshua yekeyeke
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kwa mtu kama mimi wimbo huu unanipeleka mbali zaidi yenu wengi!
    Kuna mambo ambayo niliyafanya kipindi hiki ambayo hadi dakika hii bado nasikia mwangwi wake!..Ilikuwa miaka ya 1988/89, kipindi hicho niko Dodoma.
    Anyway, ndo maisha haya!
     
  6. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,158
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kwani nitagombabishaaa,jamani nifanye ninii ,..kiida nifanye niniii?
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,158
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    inanikumbusha mziki ulotimia kuanzia ;waimbaji,vyombo na rythim ya mziki wenyewe.
    Kwani kwa sasa baadhi ya vyombo hawavitumii tena na hivyo utamu wake unapungua.
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hivi yule mwanamke wa vijana jazz alikuwa anaitwa nani?
    Nana njige , au nimekosea?
     
Loading...