Unakumbuka nini enzi hizo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka nini enzi hizo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 12, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 41,946
    Likes Received: 37,199
    Trophy Points: 280
    Huu ni wimbo wa siku nyingi kidogo,
    ila nauhakika hapa kuna wengi walikuwa wakiupenda,
    na pia kuna mengi ya zamani utakukumbusha.
    View attachment WIFI ZANGU.mp3
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hizi enzi zinanikumbusha ukumbi maarufu wa Lang'ata enzi hizo.
    Tulikuwa tunakunywa sana Pilsner.
    Ilikuwa raha sana enzi hizo.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Bujibuji una mambo wewe
    Kuyasema naogopa
    thanks
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,042
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    naelewa mazoea,yana tabu,nakumbuka vikuku vinanukia ahaaaaaaaaaa*2yekeke mshua yekeyeke
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kwa mtu kama mimi wimbo huu unanipeleka mbali zaidi yenu wengi!
    Kuna mambo ambayo niliyafanya kipindi hiki ambayo hadi dakika hii bado nasikia mwangwi wake!..Ilikuwa miaka ya 1988/89, kipindi hicho niko Dodoma.
    Anyway, ndo maisha haya!
     
  6. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,251
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kwani nitagombabishaaa,jamani nifanye ninii ,..kiida nifanye niniii?
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,251
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    inanikumbusha mziki ulotimia kuanzia ;waimbaji,vyombo na rythim ya mziki wenyewe.
    Kwani kwa sasa baadhi ya vyombo hawavitumii tena na hivyo utamu wake unapungua.
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hivi yule mwanamke wa vijana jazz alikuwa anaitwa nani?
    Nana njige , au nimekosea?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...