Unakumbuka Jumbe hizi za kina Abdul Ngarawa?

Unakumbuka Jumbe hizi za kina Abdul Ngarawa?

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Posts
652
Reaction score
169
Enzi hizo RTD kabla ya taarifa ya habari kunakuwa na ujumbe kama huu:

Moyo wangu unadunda,
usiku na mchana unagonga,
uwe macho au usingizini
moyo huu uko kazini.

Unafanya kazi bila kusita
tangu mwanzo wa uhai wangu
kwa sababu moja muhimu
- ukiacha kufanyakazi
angalau kwa dakika chache tu - Uhai wangu unatowekaaaa.......


Kutokufanyakazi ni mwisho wa uhai,
Kufanyakazi ni kudumisha uhai
Kazi!
Ni mwanzo wa Uhai
Kazi!
ni maendeleo ya uhai!
Kazi!
ni msingi wa uhai
Kazi!
ni Uhai.....(music beats)

Jamani TBC turejesheeni jumbe hizi.
 
Enzi hizo RTD kabla ya taarifa ya habari kunakuwa na ujumbe kama huu:

Moyo wangu unadunda,
usiku na mchana unagonga,
uwe macho au usingizini
moyo huu uko kazini.

Unafanya kazi bila kusita
tangu mwanzo wa uhai wangu
kwa sababu moja muhimu
- ukiacha kufanyakazi
angalau kwa dakika chache tu - Uhai wangu unatowekaaaa.......


Kutokufanyakazi ni mwisho wa uhai,
Kufanyakazi ni kudumisha uhai
Kazi!
Ni mwanzo wa Uhai
Kazi!
ni maendeleo ya uhai!
Kazi!
ni msingi wa uhai
Kazi!
ni Uhai.....(music beats)

Jamani TBC turejesheeni jumbe hizi.

Tunashukuru kwa kutukumbusha, siku nyingine tumia neno ujumbe ukimaanisha wingi na umoja kwani katika kiswahili ujumbe ni ujumbe tu(tatizo umefikiria kwa kiingereza na kuzungumza kwa kiswahili). Kwa faida yako maneno mengine ni kama ifuatavyo Utafiti na wala si tafiti kwa maana ya wingi kama ambavyo wengi wamezoea, Utaratibu si taratibu kama wengi walivyozoea.
 
nakumbuka niko kwa bibi yangu ,hii ilikuwa kabla ya taarif ya habari kitambo sana
 
Back
Top Bottom