Unaitaji mke wa ndoa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaitaji mke wa ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,807
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    Tuma jina unaloitaji la mkeo mtarajiwa...umbo lake unaloitaji awe,,urefu/ufupielimu yake/aweje tumeanzisha maombi rasmi kanisan kwetu la victroy churchkuombea wale wanaoitaji ndoa na wale waliokata tamaa pm upate baraka za ndoa
     
  2. k

    kiber Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka mke mthungu! bongo noma pls pry for me,,
     
  3. k

    kiber Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heee how about mme, mie nataka mme mthungu mwenye pesa na elimu ya juu, awe anaishi Dubai na anaendesha Range Rover, awe mzee au kijana it doesnt matter, ony money matters! thank you. naishi manzese naitwa Ngema! ha ha ha:smilez:
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,467
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    IPO HAPA.....:A S-heart-2:
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    siku kukiwa na maombo ya kuombea wanaotafuta mume nishtue....:A S shade:
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    wewe mwenyewe inabidi uombewe!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,807
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280

    amen
    binafsi naomba usuniache kwenye maombi yako unajua kwenye ndoa shetan akiona ina furaha anahangaika sana kutafuta kutokuwa na amani na kinachotutoa hapo ni maombi ahsante sana mtumishi kwa kunikumbusha ....tunaitaji kuombeana wengi wanahangaika baada ya kupata mke/mume wanasahau kuendelea kuombea ndoa zao matokeo yake yakianza kuyakuta wanaanza kuamka usiki kukesha vyema jaribu kuanza kukesha kabla ya hapo uone kama shetan atakunusa wacha kukugusa
    ubarikiwe baba/mama
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Leo mkuu naona umeamua, ni mambo ya ndoa tu!
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Mke mwema hutoka kwa Bwana(Mungu)..
     
  10. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    Belinda huo mdomo kwenye avatar ni utata mtupu, nikifanikiwa kuuona mdomo huu hata kwa bibi kizee lazima nitangaze ndoa, sitahitaji maombi tena
     
  11. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,545
    Likes Received: 3,818
    Trophy Points: 280

    we ni Mange nini?
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    sasa hao wake wanapatikana hapo kanisani kwenu au mungu atawashusha?
     
  13. minda

    minda JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    awe na mdomo kama wa BelindaJacob ...
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,673
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Wewe huhitaji maombi....a simple PM to RR will do! :tongue:
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    heheheheh.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    ahh shosti karibu tena...habari za masiku tele.....umerudi salama?
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    asante,mi mzima kabisa shost wangu.naona nawe unazidi kungára as usual.
     
  18. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu tena Cheusi....
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    idiotic as it gets..

    Mods peleka hii kwene jokes..
     
  20. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mie natafuta mwanamke mwenye hela, asiwe tajiri sana lakini angalu alingane na binti wa Bill Gates au hata Carlos Slim, kwa ukosefu hata mtoto wa Rosram aziz, naomba uniombee sana
     
Loading...