Kijana wa Kizimkazi 2030
JF-Expert Member
- Apr 25, 2026
- 4,842
- 10,164
Leo Bwashee huli vitu naona ni nyuzi za mbususu tu
Ulijuaje mkuu?Kuna mdada mmoja wa humu JF anapenda sana kuchapwa chapwa namna hiyo š¤£.
Bwashe nilikuwa nakuheshimu sana, naomba usituhusishe wapiga nyeto na hayo mambo, sisi tupo vzr kwenye kulombaWatu wa aina hii ni waathirika wa nyeto
Nashindwa kuwalewaaš¤·āāļøš¤·āāļøShindii š„²
Huu ni msiba, ndugu inabidi tuitishe kikao cha dharura.Shindii mwenyewe nashindwa kualewaa
Personal experience na yeye mwenyewe aliwahi kusema humu.Ulijuaje mkuu?
Nimeshamjua. Ngoja nisimseme.Personal experience na yeye mwenyewe aliwahi kusema humu.
Asa ikigoma kutoa utelezi unafanyaje mkali?Hahaha we jamaa naona kila ijumaa unakuja na mada zako za hovyo!!
Unapaka mate wakati papa inatakiwa itoe natural lubricant...