Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unahitajika msaada wenu,kwenye mahusiano haya jamaniii!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchajikobe, Jun 20, 2012.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,049
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa yangu mmoja na ni mtu wangu wa karibu sana,anampenzi wake wa kike ambaye ameshamtambulisha hadi kwao,ila kunamambo ambayo yanamtokea jamaa huyu ambayo amejaribu kuniomba ushauri,na naomba wana JF wenzangu mumsaidie kwa ushauri,siku moja alimpigia simu huyo mpenzi wake na kujuliana hali,mpenzi wake akamwambia kuwa yupo nyumbani kwake(yaani kwa huyo mwanamke),baadae akakutana na huyo mwanaume wake mitaa ambayo wote sio yakwao,lakini huyo mwanamke alikuwa ameongozana na mwanaume mwingine,na mara alipomuona yule mwanaume wake ghafla alishtuka na kuzuga kwa kumuuliza vipi mbona upo mitaa hii,hatuagani?kipindi hicho yule mwanaume mwingine alendelea na kwenda kumsubiri yule mwanamke mbele,mwanamke akamwambia yule mtu wake nafika hapo mbele na kumfuata yule mwanaume bila ya kumtambulisha na kuendelea na safari.Siku nyingine wakati wamekaa pamoja ikaingia msg kwenye simu ya mwanamke,ikiwa imedisplay jina la aliyetuma na msg ilisomeka kuwa nakupenda sana,mwanaume alipo muuliza huyu ninani,binti akajibu simjui nilikutana naye tuu barabarani,sasa kama nikweli walikutana barabarani yanini alisave namba yake?Sasa juzi mwanamke kampigia simu huyo mpenzi wake kuwa anahitaji mpenzi wake aende kwake,jamaa kweli kaenda kwa huyo mwanamke alipofika akakuta huyo binti anaelekea maliwatoni,wakakaa takribani masaa matatu wakiendelea na mambo yao,baada ya kumaliza jamaa anataka kuondoka,hisia zikamtuma apige simu ya yule mwanamke ili kuona kama inaita,alipopiga akagundua kuwa yule mwanamama alikuwa ameweka zile namba za call barring,alipoulizwa uliziweka mda gani akasema nilipomaliza kuongea nawewe na ukasema unakuja,akimuuliza kwanini uliweka binti anasema aliamua tuu,jee hapa kunausalama kwa huyu jamaa yangu au?Naombeni ushauri wenu juu ya hili swala!!!
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hapo hakuna usalama maana binti inaonekana anakaanga samaki wengi ndani ya chombo kimoja tena kwa wakati mmoja. Jamaa yako mwambie aangalie mambo mengine maana akioa mtu kama huyo, amani ndani ya nyumba itakuwa fumbo lisiloweza kufumbuliwa.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,049
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Tatizo nikwamba mapenzi yamemlevya yaani anampenda sana huyu binti,nimeshamshauri lkn anaamini kuwa huyu binti atabadilika tuu!!!
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Vitu vingine viko wazi sana, haviitajia kutumia nguvu kuvielewa. Mwambie achukue hatua mapema, ataingia pabaya!
     
  5. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiwa kwenye mapenzi mazito kamwe huwezi kushaurika ilishanitokea mimi kipindi cha nyuma niliwachukia rafiki zangu wote niakona wananionea wivu maana atm card nilimpa demu wangu eti ndio awe anapanga mipango wazazi wangu mwaka mzima hata vocha ya simu sikuwapa nikawaambia na majukumu tulikulaje raha ni safari za hapa na pale sikuwa na kitu kichwani kinachoitwa saving fanya maendeleo yaani mwanamke alikuwa ananiambia we mjinga mbona umechelewa namuambia im sorry yaani sijui nilikuwa nimefanywaje mpka nilijishangaa ila siku yaliponitokea gharama za kuomba msamaha kwa niliowakosea ilinicost nilionaje aibu?? Kwa hiyo huyo kaka yupo kwenye hicho kipndi atajakuja kuona madhara yake huku is too late
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,606
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    dah,pole yake! kama hawez kusoma hata picha hawezi kutazama. . .
     
  7. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,151
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Aisikilize kwa makini hiyo sauti iliyomtuma kwako kuomba ushauri ila kama bado anaamini atabadilika,haya!
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh pamoja na ishara zote hizo bado jamaa hataki kuukubali ukweli. Mwambie kama sio ukimwi anaoutafuta basi kifo kabisa.
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama amelewa na mapenzi,why aombe ushauri ?
    Anyways, nimejaribu kuchukua nafasi ya huyo dada kwanza,nikagundua, ameshajua anapendwa sana so atafanya atakalo,af pili ana wapenzi wengi,af tatu hampendi jamaa kutoka moyoni,anampenda only bcos amejua anapendwa so anatimiza wajibu ile style ya basi tu.
    Pili,jamaa anaelewa baada ya kuhisi, kuwa gf hana mpenz mmoja,ila kutokana na mapenzi..amejifunika macho coz amemuamini sana uyo dada kuwa asingeweza kumcheat,so ameupa nafasi zaidi moyo wake kuliko akili.
    Ushauri; achague mawili na yampe utayari kufanya maamuzi;ajiulize je nikijua ana mtu ninachukua uamuz gani?then amkalishe bibie kitmoto,apate ukweli.
    All the Best.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,897
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa yako ana umri gani?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,648
    Likes Received: 3,534
    Trophy Points: 280
    mwambie ameumia
     
  12. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo ndipo pabaya.,ukiona manyoya ujue................/?????????????????????
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,049
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Miaka kama 27 hivi!!!
     
  14. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,049
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Nimeshamwambia anacheka tuu,ananiambia acha utani banaaa!!!
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,988
    Likes Received: 7,343
    Trophy Points: 280
    UKIONA MANYONYA UJUWE KESHALIWA....
    mwambie asepe hapo hana chake
     
  16. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ataamua pale atakapo kuja mkumkuta yuko chali na mwengine ndio akili na uwamuzi utamrudia,akah hata wivu hana?
     
Loading...