Unafiki wa Zitto Kabwe na suala la Posho - Lema

Unafiki wa Zitto Kabwe na suala la Posho - Lema

Status
Not open for further replies.
Wakuu,
Ivi Zitto hachukui posho ipi ya kujikimu au sitting allowance? Thamani yake ipo je?
 
Godbless Hili unaliongea hapa si mahala pake kwani Yeye nae pia ni kiongozi hivyo ulipaswa utumie vikao
 
Godbless J Lema
===>Tumepata copy ya ujumbe wako,wekaneni sawa maaana naamini baada ya malumbano haya mambo yafuatayo yatatokea
1---ZZK kukimbilia CCM bila kufukuzwa
2---ZZK kufukuzwa CDM kama ambavyo sisi wafurukutwa wa CDM tunavyosubiri
3---CDM kuchukua nafasi nyingi sana katika uchaguzi wa serikali za mitaa 2014,uchaguzi wa udiwani,ubunge na urais 2015
4---CDM kufa kabisa kama alivyotabiri Wasira na wengineo
 
Last edited by a moderator:
LEMA wivu wako juu ya ABILITY YA ZZK ndio unaokusumbua na kumuogopa,...Hata umpige mawe vipi ZZK ATAENDELEA KUSHINE,..Kama umetumwa na Mbowe mkajipange kwanza!!Zito is years ahead of you and co!
mkuu wote wanajiona ni zaidi ya chama hebu wasome vizuri.
 
Hayoo ndo madhara ya kuvutia bangee chooni....
 
masikini sasa huyu mbunge ndio ameongea nini? pumba tupu kwa kweli jamani, looh! kama hawa ndio wanaotaka kuwa mawaziri wetu kazi tunayo, kama hawa ndio wataotufutia umaskini then tutapotea
by the way nilikuwa sijui kuwa zito anakaa siku 180 kwenye vikao tu vya nssf na wengineo, so hahudhurii bunge ka bajeti wala vikao vile vingine, yeye mwaka mzima ni vikao tu?
mheshimiwa umepotoka na u have hit a wall kaka, kajipange upya
 
Hii ni balaa, huu ndo unafiki wenyewe, Zito kuna kipindi alikuwa anatumia Ndege za TANAPA kama zake vile,
 
ZITTO mkuuu usife moyo.huu ni upepo tu utapita.kujibizana na mjinga ni upumbavu.
2hery
===>Huyo unaemtetea na yeye kaandika haya:
[h=5]Kuchukua au kutochukua posho za vikao kama mbunge ni suala la misingi (principles) na sio suala la uwezo kifedha. Kuna wabunge matajiri sana lakini wakachukua posho na wengine wa kawaida kabisa hatuchukui posho. Sio posho tu, hata msamaha wa kodi wa kuingia magari nimeukataa sababu ya misingi tu, kwamba siwezi kuwa Waziri kivuli ninayepinga misamaha ya kodi wakati huo huo nikachukua misamaha ya kodi. Ninaamini katika siasa za kutenda ninachosema. Mjadala wa posho kwangu mimi nimeufunga toka Juni 8, 2011 nilipoacha kupokea posho za vikao. Mwaka huo pia nilikataa msamaha wa kodi ya kuingia gari. Ni msimamo tu, hapa mtu hupendi msimamo wangu isiwe uadui, wewe endelea kuchukua posho, omba ziwe nyingi zaidi na wala sitatia neno kwenye msimamo huo japo nitaudharau maana posho za vikao ni kuwaibia wananchi ambao hawana maji safi na salama, watoto wao hawana walimu sababu Serikali haiwalipi walimu vizuri, kina mama waja wazito wanakufa kutokana na huduma mbovu za afya huko vijijini nk. Haya ndio masuala ya wananchi wetu na sio kudai kuongezewa posho.[/h]
Soma zaidi hapa:https://www.facebook.com/zittokabwe/posts/655476464473054
 
Last edited by a moderator:
asante kamanda kwa bandiko lako, sote tunafahamu kuwa zitto sio ni mnafiki wa posho, bali ni mnafiki wa mambo mengi, msaliti na mbinafsi

utashangaa ccm watakavyo msapoti zitto..
 
Kwani kufeli kwa kiwango cha C na F wapi ni afadhali? Nimeondoa KURA yangu Chadema (na CCM haiendi) baada ya uzi huu.
Yaani Mheshimiwa GODBLESS Lema anakuja na hoja dhaifu namna hii? Kwamba Zitto angekataa kwenda India ndio ungelikuwa uzalendo kwake? Kwamba posho bungeni ni sehemu ya kujipatia Utajiri? Kwamba kitendo cha Zitto kutangaza mapema yeye hatachukua posho ndiko kumewafanya nyie mliobaki muendelee kuchukua? Nini sasa ulicholeta Lema? Kwani hauna hata mtaalam wa Sheria akusaidie kufrem maelezo kama haya? Where is my heroTundu Lissu akiweke sawa chama hiki?
 
Ni bora kamanda umekuwa wazi na mkwel ktk hili mungu azidi kukutunza.

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Godbless J Lema mimi naashindwa kuelewa hili bandiko lako lina msada gani ktk harakati za kuiondoa ccm madarakani kwani bandiko lako limejaa majungu na chuki kwa zitto, kama msingi ya chadema ni kutetea wananchi kwanini huyu anaye jaribu kutetea hata kwa kile kidogo ambacho wewe kimekushinda unamuona mbaya wako wewe pia ni mnafiki tena wa wazi , mnayo kazi zito ili kufikia kile mnacho pigania kwani wengi wenu ni wchumia tumbo.ushuri wa bule ninao kupa kama kiongozi acha manjungu ya kitoto kwenye mitandao.mtakiua chama kwa tamaa za kijinga .pambaneneni na adui yenu mkubwa ambaye ni ccm.
 
Nimeamini Chadema wanamuogopa Zitto. Wameshindwa kwenye Vikao, wamehamia kwenye mitandao.
aliyataka mwenyewe. nani alimwambia aende kwenye vyombo vya habari wakati hili lilikuwa ni suala la ndani ya chama? SHIT FOR SHIT
 
Duu naona zitto ccm anapewa za sura tu
Safi sana kamanda, endelea kumwaga mambo mpaka na mwenzako aje humu kumwaga ya kwako. Hakuna kuogopana hapa. Kama chama kife basi acha kife na wote nyie mkatafute ajira za haki.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom