Unafiki wa marekani na ulaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa marekani na ulaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Somoche, Mar 2, 2011.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,662
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Mimi nawashangaa sana wamarekani kila kitu wao wanakiweza na wanakijua lakini hawa sio watu wazuri na kamwe hawa hawawezi kupenda Afrika iwe na hali nzuri. sasa hivi hawa wanafiki na majizi ya kimarekani na ulaya yanataka Ghadaffi atoke madarakani eti anaua watu wake!! mbona hawajasema pale Bagbo anapoua kule Ivory coast?!!

    yaani nawachukia sana hawa wanafiki wanataka Ghadafi atoke waibe mafuta ya libya wanapeleka unafiki wao mbele ili waibe mali za Afrika kama wanavyoiba hapa Tanzania madini !!
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa hujawastukia tu! Bush aliwahi kusema" Marekani haina rafiki wa kudumu wala adui wa kudumu, bali kuna maslahi ya kudumu ya Marekani" so kila wafanyacho ni kwa maslahi yao!
     
Loading...