UNAFIKI uliopitiliza unatumaliza Vijana

UNAFIKI uliopitiliza unatumaliza Vijana

AJIRa za waalim zimetoka 5000.. Sasa waliobaki hao Wameambiwa WAJIAJIRI [emoji2]
We waache waendelee kuwaingiza chaka maboya. Halafu hawasemi ukweli, kwamba sio kila mtu mjasiriamali, wanatulazimisha tu tuwe wajisiriamali. Wanasiasa kuna mahali wamefeli sasa wanatumia ujasiriamali kama uchochoro wa kukimbia ukweli/kosa lao, kenge hawa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tanzania yangu ajabu sana kuomba kuajiriwa ngumu wakati huku huna mtaji unafanyaje sasa kuiba dhambi je nikewe kitu rehani alafu nikifeli maana kwenye entrepreneurial kuna successful or failure jamani wanasiasa tuwe tunatathmini maneno ya kuropoka na sio kuongea bila solution ndio maana mukija mtaani kwetu tunawadharau sana munavyo nenepea kwenye ac za gari za serikali wanafiki nyie !!!!!!
 
wana mitaji toka katika ajira zao, ila hawawezi wapa watoto wao kwa kujua mziki wa kujiajiri ila wanapigana watoto wao kupata nafasi serikalini ama kwenye makampuni makubwa
 
Back
Top Bottom