Unafanyeje ili ndoa yako idumu?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Tatizo la kuvunjika kwa ndoa limekuwa kubwa, sio hapa kwetu tanzania tu, bali pia ulimwenguni kwa ujumla.
Je unafanyeje ili kuidumisha ndoa yako?
Dondosha siri ya mafanikio ya kusimama imara kwa ndoa yako, ili na mwenzako aweze kunufaika na darasa jipya la ndoa.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Nimekuwa nikimuita mke wangu mchumba.
Hii mbinu inanisaidia kila siku nimuone mpya na upendo wetu unadumu.
Lakini zaidi ya hilo, tunasali sana, tukitofautiana mawazo zu tukipishana lugha, tunaulizana, je bado unanipenda mchumba wangu?
Tunaombana msamaha, tunapiga magoti, tunasali, haleluya..
Siku zinasonga tukiwa na wingi wa furaha.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Tatizo la kuvunjika kwa ndoa limekuwa kubwa, sio hapa kwetu tanzania tu, bali pia ulimwenguni kwa ujumla.
Je unafanyeje ili kuidumisha ndoa yako?
Dondosha siri ya mafanikio ya kusimama imara kwa ndoa yako, ili na mwenzako aweze kunufaika na darasa jipya la ndoa.
hakuna formula kwenye ndoa!sababu kubwa ni kwamba binadamu tunatofautiana sana sana!
MIMI NITAKUPA SIRI YA KUISHI NA MWANAMKE!.....jifanye mjinga,utaifurahia sana ndoa yako.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
sijafika uncle nikifika will let u knw!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
hakuna formula kwenye ndoa!sababu kubwa ni kwamba binadamu tunatofautiana sana sana!
MIMI NITAKUPA SIRI YA KUISHI NA MWANAMKE!.....jifanye mjinga,utaifurahia sana ndoa yako.
MBONA UMESHATUPA MBINU TAYARI?

jifanye mjinga,utaifurahia sana ndoa yako
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
tena umpate yule wa siku ile mpaka ukaamua kumtolea uvivu
hahaaaaaaaaaaaaaa Bujibuji you are not serious!!! yule alinilizia pacha wangu ujue??
wagombanao ndio wapatanao, inawezekana!!!!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
mume mpende mke wako na mke mtii mume wako mkiweza kufanya haya kweli mtaishi kwa furaha
 
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
473
Likes
0
Points
0
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
473 0 0
Msinyimane! mpeane wakati wowote mmojawapo anapohitaji...
imegundulika maugomvi mengi yanatokana na kunyimana kwenye ndoa...unakuta mume ameshamaliza kwa nyumba ndogo akija nyumban hoi hili nalo ni tatizo kwa ndoa nyingi...
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Nimekuwa nikimuita mke wangu mchumba.
Hii mbinu inanisaidia kila siku nimuone mpya na upendo wetu unadumu.
Lakini zaidi ya hilo, tunasali sana, tukitofautiana mawazo zu tukipishana lugha, tunaulizana, je bado unanipenda mchumba wangu?
Tunaombana msamaha, tunapiga magoti, tunasali, haleluya..
Siku zinasonga tukiwa na wingi wa furaha.
Kiranja Mkuu una ruhusiwa kuoa mke wa pili?

Nauliza tu wajameni
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
Msinyimane! mpeane wakati wowote mmojawapo anapohitaji...
imegundulika maugomvi mengi yanatokana na kunyimana kwenye ndoa...unakuta mume ameshamaliza kwa nyumba ndogo akija nyumban hoi hili nalo ni tatizo kwa ndoa nyingi...
nyongeza
mke una amri juu ya mwili wako ila mume wako hivyo mume una amri juu ya mwili wako ila mke yani mkitumia hii formula ni raha tu
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
jamani msingi wa ndoa ni mungu kwani yy ndo mwasisi wa ndoa kwahiyo majibu ya ndoa yapo kwenye biblia kila unachoitaji kujua juu ya ndoa kipo ndani ya bibilia kwani ndo user manual matatizo yanaanza pale watu wanapoacha kufata user manual ambayo ni bibilia
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Nimekuwa nikimuita mke wangu mchumba.
Hii mbinu inanisaidia kila siku nimuone mpya na upendo wetu unadumu.
Lakini zaidi ya hilo, tunasali sana, tukitofautiana mawazo zu tukipishana lugha, tunaulizana, je bado unanipenda mchumba wangu?
Tunaombana msamaha, tunapiga magoti, tunasali, haleluya..
Siku zinasonga tukiwa na wingi wa furaha.
mume mpende mke wako na mke mtii mume wako mkiweza kufanya haya kweli mtaishi kwa furaha
Msinyimane! mpeane wakati wowote mmojawapo anapohitaji...
imegundulika maugomvi mengi yanatokana na kunyimana kwenye ndoa...unakuta mume ameshamaliza kwa nyumba ndogo akija nyumban hoi hili nalo ni tatizo kwa ndoa nyingi...
nyongeza
mke una amri juu ya mwili wako ila mume wako hivyo mume una amri juu ya mwili wako ila mke yani mkitumia hii formula ni raha tu
jamani msingi wa ndoa ni mungu kwani yy ndo mwasisi wa ndoa kwahiyo majibu ya ndoa yapo kwenye biblia kila unachoitaji kujua juu ya ndoa kipo ndani ya bibilia kwani ndo user manual matatizo yanaanza pale watu wanapoacha kufata user manual ambayo ni bibilia
Nadharia ni nyingi sana ila practically hakuna formula hata moja. Every case is unique, so deal with it accordingly ("Diseases never read books but doctors do"). There is no rule of a thumb in this business.
Halafu wengi wetu bado tuko wachanga. Tutakuwa tunajidanganya kama tujaribu kukupeni theory ya kudumisha ndoa. Mimi naamini kwa 50% kuwa ndoa yangu itadumu na hizo nyingine gari langu liko neutral. Safari inaweza kuanza wakati wowote.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
Nadharia ni nyingi sana ila practically hakuna formula hata moja. Every case is unique, so deal with it accordingly ("Diseases never read books but doctors do"). There is no rule of a thumb in this business.
Halafu wengi wetu bado tuko wachanga. Tutakuwa tunajidanganya kama tujaribu kukupeni theory ya kudumisha ndoa. Mimi naamini kwa 50% kuwa ndoa yangu itadumu na hizo nyingine gari langu liko neutral. Safari inaweza kuanza wakati wowote.
ni kweli akuna formula ila bibilia ndio mwongozo wa kila kitu ktk maisha na ndoa
 
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
473
Likes
0
Points
0
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
473 0 0
na kwa wale walioa wake wanne wafanye nini ili wadumishe ndoa zao......maana kila kukicha ni kuoneana wivu tuu wao kwa wao...
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
Hekima na busara kutoka kwa yeye aliyetuumba inahitajika ,kiubinadamu sisi ni ngumu kuiweza.
maombi na sala vinahitajika
 

Forum statistics

Threads 1,213,945
Members 462,417
Posts 28,496,272