Unafahamu nini kuhusu Andrew Chenge?

Mkuu ulikumbuka kinga
 
Chenge namkubali sana anajiamini; alitueleza watz tuhuma za kuweka hela nje ni Vijisenti akajiuzulu akapokelewa kwa shangwe jimboni na akawa busy kushauri serikali mambo mbalimbali ikiwemo Bunge la Katiba
Kuna wakati ccm ilikuja na kujivua gamba na akina chenge wenye kashfa wakasema watolewa mzee chenge akaendelea kuwepo na kuisaidia ccm kisheria hasa mikataba ikiwemo jengo la Uvccm
Awamu ya Tano chenge yupo ni mkiti wa Bunge
Kiufupi anatuenjoy kwasababu tuhuma dhidi yake ni za juu juu tu
 
kashifa za kishabiki utamfunga vipi chenge?,labda uamue kumuonea tu
 

Nimekupata yupo so humble
 
Ukiona mfupa unamshinda mpaka fisi lazima ujiulize mara 2 huyo mzee inaonekana hatari,hata magufuli mwenyewe kkamshindwa- kuna kipindi aliwahi kumuongelea kisha akampotezea
 

Upo sawa ila toa hiyo kasikasini, kwa nini isiwe kusini, kweli kanda ya ziwa mmeungana kuponda kasikasini
 
Wanao sema chenge sio mzee wa ndumba wakajaribu kugombea ubunge jimbo lake waone
 
Huyo mzee baba mwenyewe anamuogopa?

Ova
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…