Tatizo lako wewe ni miongoni mlioenda kufadhiliwa mpaka matakoni huko marekani kwahiyo unadhani kila mtu ana akili za kishoga kama wewe,
Ungekuwa una elimu hata kidogo tu ungeanalyse content ya hiyo video ungejijibu mwenyewe bila kusumbua mtu humu mbwa wewe.
Maana hao wanaohojiwa mitaani wala sio wahamiaji ni wazawa haswa hilo la kwanza, pili kuna research zinaonesha percentage ya jambo hilo jinsi lilivyoongezeka within this last decade baada ya hela nyingi kupotea kule afghanistan, iraq na kwingineko ambako plan za marekani hazija faulu kurudisha faida kama ilivyotarajiwa.
Halafu kwakuwa weee mbwakoko huna shule , nikupe assignment ujitafitie gharama ya gari moja la kivita, kifaru, bomu na cost ya kurusha ndege za kijeshihewani kwa masaa kumi ndipo ukijua uje uongee na watu wazima hapa maana hujui hata vita vya kipumbavu vinawafilisi kiasi gani marekani japo wanaonekana wanajitutumua kwa kuweka millitary base karibu 750 duniani kote, unalijua hilo panya mdogo wewe,
Nyie ndio mnaodanganywa na propaganda za kujisifia za vyombo vya habari basi mnajua marekani ni superpower forever na haiwezi kufilisika, kunafactor zikitokea kingdom hedgemony inacollapse hiyo ni kawaida kabisa historically , walikuwepo waingereza , kabla yao walikuwepo wengine , na sasa mchina ndio anatakeover, umeelewa mbwa koko wewe na elimu yako ya kuf*r*wa, kunguni wewe,
Siku nyingine usitukane watu ukiona wamemsema basha wako, utasababisha siri zako zivuje kila mtu atajua kuwa unaf*r*wa marekani, mbwa wewe, unaweza ukajadili kwa hoja tu kama ungekuwa una marinda mbwa wewe kwani mmarekani akisemwa we kinakuwasha nn,