Unabii wangu kwa Dkt. Slaa umetimia

Unabii wangu kwa Dkt. Slaa umetimia

CHADEMA ni chama cha siasa kinapaswa kujitenga na mbinu chafu ya kutumiwa na maaskofu wanaohofia kuboreshwa kwa bandari kwa kuwa watashindwa kupitisha vitu vyao vya kifisadi unnoticed.
Kwahiyo vyama vya siasa vina uadilifu kuliko taasisi za dini? Kwanza nchi hii ina maadili gani mpaka iwe hatari kwa chama cha siasa kuwa bega kwa bega na viongozi/taasisi yoyote ya dini kulinda raslimali za nchi hii?
 
Gazeti moja la kila juma linalochapishwa katika lugha ya Kiswahili, leo ukurasa wa mbele limeripoti CHADEMA kumuhitaji Dkt. Wilbroad Slaa tena kwa msisitizo eti "kwa wakati huu kuliko uliopita" kikitaja sababu kuwa ni uwezo wake wa kuelewa mambo na kutetea misimamo yake.

Naendelea kuamini kuwa kwenye siasa chanya inawezakuwa hasi na hasi inawezakuwa chanya. Huenda siku moja CHADEMA kikawahitaji Lowassa na Sumaye.

Julai 2, 2023, niliandika makala humu yenye kichwa "Dkt. Wilbroad Slaa ni dhahabu iliyokosa mteja?" Leo yanatimia.

Ushauri wangu kwa Dkt. Slaa kama ataridhia mwaliko huu, ni kuwa aende kukisaidia CHADEMA kutengeneza agenda ya kueleweka ya miaka hata 20 mbele ili kukiokoa na saratani ya "zero-agenda" ambayo inakifanya kuviziavizia matukio ya kitaifa na kuyadaka na kuyalazimisha kuwa agenda yake.

Matukio hayo yanapozimwa na matukio mapya ya kutengenezwa CHADEMA kinajikuta kinapoteza mwelekeo kwa sababu hakijatengeneza hayo matukio na matukio hayawezi kuwa agenda.

Hamu ya CHADEMA kumuhitaji Dkt. Slaa KWA DHARURA inathibitisha uelewa wangu wa siku zote kuwa urais siyo rangi ya nywele wala rika wala makunyanzi urais ni ubongo wa mtu, ndiyo maana Wamarekani walimchagua Obama kijana na leo wakamchagua Biden babu kabisaaa...

Kenya tu hapo, babu Mwai Kibaki ameacha legacy ambayo Uhuru Kenyatta kijana hajaacha. Kumbe urais ni ubongo wa mtu siyo mwonekano wa mtu. Mwl. Nyerere aliendelea kuisahihisha dunia na JMT hata katika umri mkubwa baada ya kung'atuka. Ni vivyo hivyo kwa rais Nelson Mandela wa Afrika Kusini.

Hadi hapa tulipo leo CHADEMA hakina agenda na CHADEMA hakina Presidential material. Kina kazi ngumu ya kusaka hivyo viwili ndani ya muda mfupi uliobaki wa kujiandaa. Asomaye na afahamu!

- Dkt. Slaa ni dhahabu iliyokosa mteja?

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
Ndugu wakipatana wewe nenda ukachukue jembe lako kisha uende ukalime. Karika siasa hakuna urafiki ama uadui wa kudumu, bali maslahi ya kudumu.
 
{Could be a trap over trap!},slaa akiingia tu,lissu anasepa,ukichunguza sana kimbelembele cha lissu kwenda chato possibly ni kujaribu kuwaweka kwapani sukuma gang,endapo yatatimia,namuona lissu toka kwenye ndoto akielekea ACT,Endapo hilo litatokea!,na ndio maana wanasiasa wote wanajaribu kuwashika wananchi wajinga na mbumbumbu kwa mlango wa sakata LA bandari .
 
Back
Top Bottom