una shida ya hela weye? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

una shida ya hela weye?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Oct 4, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    niPM,ukitaja jina lako halisi,jinsia,wajihi,elimu,your sexual preferences,fantasy zako,marriage status,akaunti namba yako,namba yako ya simu,jina la sheha wako,kinywaji ukipendacho na ueleze kama uko tayari kujitoa u memba wa jf na kwa kufanya hivo unataka nikupe sh ngapi.Mwisho wa kutuma maombi ni saa kumi juu ya alama tarehe 05/12/2011.Malipo yatakuwa ni kwa dola tu.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,172
    Likes Received: 5,607
    Trophy Points: 280
    Asante sana.!
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,816
    Likes Received: 5,046
    Trophy Points: 280
    Masharti magumu aiseee

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Unashukuru nin sasa? Unataka sh ngapi?
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Lipi na lipi gumu? Unamwogopa pou au yule jamaa mwenye macho ya paka?
     
  6. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Bure ghali
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    "pou" mh meipenda hii!
     
  8. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,722
    Likes Received: 8,091
    Trophy Points: 280
    ngoja nikameditate, narudi
     
  9. amu

    amu JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,961
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Bishanga subiri nikamwambie yule mdada mwenye lile tatizo aje akufate umtatulie lile tatizo
    ila wasiwasi wangu sexual preference mhhh
    atajitoaje jf?hata sielewi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,079
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mwisho wa kupokea maombi ni mwezi December 2011? mwaka jana? Orait waambie wakupe na PIN namba zao za ATM baada ya kukupa a/c number. Wewe bwenga mkare!!!
     
Loading...