Mamb ni vije? Kwenu Jf members eeba! Wakuu mi nimeleta thead hapa jamvini tofauti na wengine mimi ¤napenda sana kuishi vijijini ¤napenda kumtumikia mungu¤sipendi sifa¤napenda kuchati with everybody¤naipenda CCM.Wewe unatofauti gani na wengine?
Kila mtu yupo tofauti na mwingine kwa namna moja au nyingine, so it is not a big deal to explain the differences, hata hiyo thread yako ipo mahali tofauti kama wewe mwenyewe ulivyo tofauti.....
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.