Umuhimu wa kanga mlangoni pa kanisa

AL SADY OLPLANER

JF-Expert Member
Nov 21, 2016
294
250
Hiyo lazima itakuwa Bongo Movie maana hakuna uhalisia kabisa.
MIM natia mkazo tu mada hizi za faizafoxy .
wala sio bongo movies hiii ni true na inatokeaa na jirani yangu hapaa hayo anayafanyaa sana jpili kama anakendaa club chini nguo inikimbiaa mapaja juu huku mabega wazi hapo kifuani kama yupo 6×6 NEW PANGANI LODGE mapaka siku washikaji wakamwambiaa sister unazidishaa bwanaa asubuhii tuu mtokoo ""ohoho hamna naendaa church kidogo siunajua ibadaa "" nilichekaa mim nawapa BIG UP wallokoree tu waoo MITENGEE AU MIBATIKIII TU
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,225
2,000
nadhani anaenda kurudi kundini atakuwa ni kondoo alipotea....atapatiwa khanga madhabahuni...tunaomba picha akitoka mbele ya kanisa pleasee....teh
 

Mkwawe

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
1,773
2,000
Duniani kuna aina zaidi ya 40000 za makanisa ila sidhani kama hili Ni kanisa la Mama Lwakatare, Lusekelo, Gwajima au TB Nini Sijui.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom