Je? KANISA LAHITAJI MATENGENEZO?

Je? KANISA LAHITAJI MATENGENEZO?

nzalendo

Platinum Member
Joined
May 26, 2009
Posts
13,058
Reaction score
15,125
Kuna mambo nayaangalia kwa kina na kwa uelekeo kuhusu kanisa kwa ujumla napata ukakasi.

Kanisa limekuwa kama kijiwe na kijiwe kimekuwa kanisa.

Inawezekanaje kanisa linashindwa kukemea ushoga lakini dudubaya anaweza?
Au ndiyo maandiko yanatimia kwamba mawe yatasema??

Hivi Bwana Yesu ni dhehebu gani?

Na ghafla akirudi unadhani kuna kanisa lolote litakuwa na UJASIRI wa kumkaribisha?..kiukweli atapindua meza kwa mara ingine..manake yanayoendelea...daaaah..

HII NI KWA KIFUPI...NGOJA NIMALIZANE NA HUYU MAMA MUUZA SAMAKI...... NITARUDI,,...NAONA LEO ANANITINGISHIA MAKALIO.
 
.
 

Attachments

  • Screenshot_20251223_142633_Gallery.jpg
    Screenshot_20251223_142633_Gallery.jpg
    144.3 KB · Views: 2
Nimeangalia kwa mapana kuna makanisa yanafungisha ndoa za jinsia moja...HII INAWEZEKANAJE??,,KANISA??
Basi tunatofautiana mimi ukisema Kanisa najua unazungumzia KANISA MOJA TAKATIFU KATOLIKI LA MITUME kumbe unamaanisha makanisa.
 
Ndiyo mambo kama haya..inawezekanaje???KANISA???
Na kwenye Biblia hukumu yake ni KIFO.
Hiyo ilikuwa kauli ya papa sio kanisa. Kanisa linapinga ushoga, shida mnachukua kauli ya mtu Mmoja kujifanya ndio ya kanisa.
 
Yesu hakuacha kanisa lolote hizo ni mbwembwe zenu na kujiongeza, kwanza hawatambui, pili nyinyi na dini yenu ya kishetan waabudu masanamu na ushoga ni chanda na Pete
Takwimu za kidunia karibu asilimia 35 ya wakristo wote ni duniani ni LGBTQIA
 
Kuna mambo nayaangalia kwa kina na kwa uelekeo kuhusu kanisa kwa ujumla napata ukakasi.

Kanisa limekuwa kama kijiwe na kijiwe kimekuwa kanisa.

Inawezekanaje kanisa linashindwa kukemea ushoga lakini dudubaya anaweza?
Au ndiyo maandiko yanatimia kwamba mawe yatasema??

Hivi Bwana Yesu ni dhehebu gani?

Na ghafla akirudi unadhani kuna kanisa lolote litakuwa na UJASIRI wa kumkaribisha?..kiukweli atapindua meza kwa mara ingine..manake yanayoendelea...daaaah..

HII NI KWA KIFUPI...NGOJA NIMALIZANE NA HUYU MAMA MUUZA SAMAKI...... NITARUDI,,...NAONA LEO ANANITINGISHIA MAKALIO.
JKKKKT inatakiwanimuondoe yule Mbogamboga kwa jina la Mbalasusa ili lijitengeneze upya.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom