Umri wa Jaji Mkuu mpya M. Chande

Umri wa Jaji Mkuu mpya M. Chande

Mlimaliza tambaza mwaka Gani? Kipindi hicho mlikuwa wote A level au O level?

Tulimaliza A level tukaenda wote chuo kikuu udsm tukahitimu class ya '74!! Sasa fanya mwenyewe hesabu bila kutumia calculator kama unaweza!! I hope hujasoma shule za vidatu , sisi tulisoma shule za standard ambapo tulijua table ya kwanza mpaka ya kumi na mbili kwa kichwa!!
 
Upo pombe saa moja asubuhi saa za Tanzania, sasa sijui, maybe upo US ambapo ni usiku.

OOoh!, sipo Tanzania kwa muda tu, isije nikaonekana kuwa mimi ni mlevi wa asubuhi asubuhi, huku nilipo ni saa tano usiku.
 
Back
Top Bottom