Umoja wa Mataifa wajitosa sakata la Ben Saanane

Umoja wa Mataifa wajitosa sakata la Ben Saanane

CHADUMA Malalamiko yenu mengi sana, mara ben, mara kuibiwa kura, mara rais atangaze baa la njaa, hebu kuweni na hoja madhubuti ili nyumbu wawaelewe, make inefikia kipindi hadi nyumbu hawaon mwelekeo
Teh Teh Utani wa Ngumi huu
 
Hivi sheria ya uchaguzi imekaaje maana kamanda wetu kitambo sana tangu apotee na cjaona uchaguzi ukifanyika ama serikali inajua alipo msikaji wetu ndoo maana ikafunga jalada lake mapema.
Na waliofanya haya usikute wako humuhumu jf wanatuchora tuu sisi tunao muulizia.

Ni vile siwezi tu ningewapa kazi Scotland yard.

Sent from my HUAWEI Y330-U11 using JamiiForums mobile app
 
Itapendeza zaidi kama UN wataingilia kati suala hili, maana kwa sasa mambo yanaendeshwa kwa kuviziana sana, haingii akilini toka muda wote huo hadi sasa hakuna taarifa yeyote juu ya kupotea kwa Saanane, ni watu wa namna gani ambao hawana uchungu na mtoto wa mwenzao? Ben kapotea kwa maslahi ya nani? na kwa nini afanyiwe hivyo? ni kitu wanataka kuficha hapa? Je taarifa iliyotewa na Ben kabla hajapote ni ya kweli? na kama ni kweli je huo ndo utaratibu?
 
Nyie msipepese MACHO kwenye hili.......ukifatilia hili suala BEN kinadharia zaidiu moja moja unoona UHUSIKA wa watu fulani kumtoa huyu kijana KAFARA au kumdhuru kwa kumuumiza ili kuhalarisha UPUUZI wao.....Jaribuni kuunganisha nukta juu ya UZITO unaotolewa na wahusika kama chama juu ya hyu kijana.....
Ukimya wao si bure.....kuna kitu wanajaribu kukitengeneza kujinasua katika hili.....Inawezekana hata upande wa pili waishasoma janja yao au wanataarifa juu ya hili....Na wao kama wenye mamlaka wanaamua kuwawinda kuona wao watasema nini au kufanya nini ili mwisho wa siku wawaumbue.....Maana hili suala la BEN ni mtaji mkubwa sana baina ya PANDE hizi mbili....ndio maana wanawindana NA CHAMA HUSIKA wanajaribu to handle this with care.....NI SUALA LA MUDA TU
 
CHADUMA Malalamiko yenu mengi sana, mara ben, mara kuibiwa kura, mara rais atangaze baa la njaa, hebu kuweni na hoja madhubuti ili nyumbu wawaelewe, make inefikia kipindi hadi nyumbu hawaon mwelekeo
Hahahaaa kumbe hujagundua KUWA kuna watu wanakula mshahara KWA jipaji cha kufunika matukio??

Linapotokea tukio moja ambalo linabeba hisia Kali za nyumbu, basis hao wataalamu wanaandaa tukio jingine faster ili kuwahamisha nyumbu na vyombo vya habari hatmaye like LA mwanzo nyumbu wanalisahau taratiiibu;

Ndio maana hata mi nashangaa kuuona tena huu Uzi WA Ben wakat tulisha sahaulishwa?!!!?[emoji3] [emoji2] [emoji1]
 
Nawaangalia manyangumi mengine walio nchi kavu jinsi gani akili zao hazifanyi kazi mpaka warudishe majini huko,hivi kupotea kwa binaadamu mwenzio kabisa unafurahi na kuanza kuleta masihara I wish ungepotea wewe unaleta kejeli kuhusu hili suala la Ben.let's play triple B, Bring back Ben.
 
Nyie msipepese MACHO kwenye hili.......ukifatilia hili suala BEN kinadharia zaidiu moja moja unoona UHUSIKA wa watu fulani kumtoa huyu kijana KAFARA au kumdhuru kwa kumuumiza ili kuhalarisha UPUUZI wao.....Jaribuni kuunganisha nukta juu ya UZITO unaotolewa na wahusika kama chama juu ya hyu kijana.....
Ukimya wao si bure.....kuna kitu wanajaribu kukitengeneza kujinasua katika hili.....Inawezekana hata upande wa pili waishasoma janja yao au wanataarifa juu ya hili....Na wao kama wenye mamlaka wanaamua kuwawinda kuona wao watasema nini au kufanya nini ili mwisho wa siku wawaumbue.....Maana hili suala la BEN ni mtaji mkubwa sana baina ya PANDE hizi mbili....ndio maana wanawindana NA CHAMA HUSIKA wanajaribu to handle this with care.....NI SUALA LA MUDA TU
Umenigusa[emoji21]
 
Hahahaaa kumbe hujagundua KUWA kuna watu wanakula mshahara KWA jipaji cha kufunika matukio??

Linapotokea tukio moja ambalo linabeba hisia Kali za nyumbu, basis hao wataalamu wanaandaa tukio jingine faster ili kuwahamisha nyumbu na vyombo vya habari hatmaye like LA mwanzo nyumbu wanalisahau taratiiibu;

Ndio maana hata mi nashangaa kuuona tena huu Uzi WA Ben wakat tulisha sahaulishwa?!!!?[emoji3] [emoji2] [emoji1]
Vyeti vya Paul Makowise/Shite boy Kama kawaida tunalokichwani[emoji1]
 
Wakimalize wamtafute na Bashite Daud huyu sijui nae alipotelea wapi
 
Back
Top Bottom