Umoja ni nguvu


M

mzungute

Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

mzungute

Member
Joined Jun 4, 2013
6 0 0
Nadhani ndugu zangu tunajua kwamba bila umoja hakuna litakalowezekana katika haya maisha na sidhan kama nijambo la busara kufikiria kuvunja muungano wetu..Nadhani ndio sababu ya Muumba wa dunia hii kutuumba lasivyo angalimwacha Adamu pekeyake..jambo kuu nikuangalia maslah ya pande zote kihaki bila uonevu.Tanzania ni nzuri tena inapendeza sana.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,390
Likes
1,860
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,390 1,860 280
Karibu sana JF mjomba.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,645
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,645 280
Karibu sana JF...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,785
Likes
5,324
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,785 5,324 280
Jukwaa la siasa linakufaa sana, karibu jf.
 
C

cliford

New Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
C

cliford

New Member
Joined Jun 14, 2013
2 0 0
Nadhani ndugu zangu tunajua kwamba bila umoja hakuna litakalowezekana katika haya maisha na sidhan kama nijambo la busara kufikiria kuvunja muungano wetu..Nadhani ndio sababu ya Muumba wa dunia hii kutuumba lasivyo angalimwacha Adamu pekeyake..jambo kuu nikuangalia maslah ya pande zote kihaki bila uonevu.Tanzania ni nzuri tena inapendeza sana.

ni kweli kabisa maana bila ushirikiano hatuwezi kufika
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,467
Likes
1,391
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
9,467 1,391 280
mzungute karibu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,314