Umiliki wa TBC,


Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Kwa muda mrefu tumekuwa tukiambiwa kuwa shirika la utangazaji la taifa (TBC) linabadilisha mfumo wa Matangazo kutoka Analog kwenda Digitali, Hapohapo inasemekana wanaohusika kubadili mfumo huo ni kampuni ya Star times ndio maana matangazo yao yamekuwa mengi sana kwenye TBC.

Maswali:
1.
Hivi hii TBC inamilikiwa na serikali ya Tanzania kwa asilimia 100 au hawa Star times wana hisa humo? au star times inataka kutumia shirika hili la serikali kuuza ving'amuzi vyake?

2.Je mfumo wa digitali ukifanikiwa kwa mgongo wa kampuni ya Star times hatuoni kwamba TBC italazimika kuinyenyekea kampuni hii ili matangazo yake yaende hewani?
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,986
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,986 280
wajinga ndio waliwao. tumeshaliwa.
 
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2011
Messages
219
Likes
0
Points
0
L

LATTICE BOND

JF-Expert Member
Joined May 30, 2011
219 0 0
Itakuwa kama TTCL na airtel. zilifungishwa ndoa halafu jamaa wavuna weeee! walipoona TTCL kwishna .... wakatoa taraka!!
anyhow ni bora TBC ife maana tangu Tido Mhando aondoke imekuwa total disaster!! vipindi vinaboa, vemeegemea upande mmoja!!!
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Si shangai kwani tulikwisha uzwa siku nyingi na magamba hakuna tulichobakiza.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Hakuna kitu tena hapo
 
Shagiguku

Shagiguku

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
400
Likes
40
Points
45
Shagiguku

Shagiguku

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
400 40 45
si shangai kwani tulikwisha uzwa siku nyingi na magamba hakuna tulichobakiza.
siyo ustaarabu kuhusisha kila jambo baya na ccm, huo ni uvivu wa kufikiri na ujinga uliopitiliza katika upuuzi wa mawazo ya mwanadamu
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
siyo ustaarabu kuhusisha kila jambo baya na ccm, huo ni uvivu wa kufikiri na ujinga uliopitiliza katika upuuzi wa mawazo ya mwanadamu
Nani ahusishwe wakati wao ndo wameshika dola na ile ni mali ya umma ww vipi??????? yaonekana huelewi nchi inaendeshwa vipi
 
D

divalicious

Senior Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
0
D

divalicious

Senior Member
Joined Mar 1, 2011
112 0 0
dah, pamoja na uzalendo nilionao kweli i wont care hata ikifanywaje ile station hata haioperate kitaifa tena iko bias sana, iko tu kwa maslahi ya wachache na si ya umma wote
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
Tido katika hili ndie anayepaswa kulaumiwa. Ameiingiza TBC mkenge maana alisaini mkataba kabla hata ya kwenda baraza la mawaziri na hadi sasa seriikali inahaha kujinasua toka Star Time maana imeshikwa pabaya katika hili. Tusubiri tuone mwisho wake
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
<font size="4">Tido katika hili ndie anayepaswa kulaumiwa. Ameiingiza TBC mkenge maana alisaini mkataba kabla hata ya kwenda baraza la mawaziri na hadi sasa seriikali inahaha kujinasua toka Star Time maana imeshikwa pabaya katika hili. Tusubiri tuone mwisho wake</font>
<br />
<br />
Tido mtamuonea bure kwani hakuna waziri mwenye dhamana na hili? Hao mawaziri wa magamba ndo wakulaumiwa
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Upupu mwingine yaani mnaboa kupita kiasi.
TBC is whole owned by Government of Tanzania.
StarTimes is co shared by another company and TBC.
Sasa hapo TBC iko mikononi mwa nani?

Kwa taarifa yenu digital broadcaster will only be three nationalwides i.e Startime, Agape TV and another one coming soon the rest will be only making programes.
Sijaona tatizo hata moja! The only way you can convince learned people is if there is broadcasting service contrat that may be shord btn TBC and Startimes which u haven't say anything here.
Kama hatuna point tunyamaze wakuu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Tunategemea kusikia mengi zaidi.
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
siyo ustaarabu kuhusisha kila jambo baya na ccm, huo ni uvivu wa kufikiri na ujinga uliopitiliza katika upuuzi wa mawazo ya mwanadamu
CCM ndiyo inayoongoza serikali na serikali ndiyo inayosimamia vyombo vilivyo chini yake. Kunguni ndani ya nyumba ya mtu utawahusisha na nani kama siyo mwenye nyumba?
 
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Upupu mwingine yaani mnaboa kupita kiasi.
TBC is whole owned by Government of Tanzania.
StarTimes is co shared by another company and TBC.
Sasa hapo TBC iko mikononi mwa nani?

Kwa taarifa yenu digital broadcaster will only be three nationalwides i.e Startime, Agape TV and another one coming soon the rest will be only making programes.
Sijaona tatizo hata moja! The only way you can convince learned people is if there is broadcasting service contrat that may be shord btn TBC and Startimes which u haven't say anything here.
Kama hatuna point tunyamaze wakuu.
Mh. yaliyotolewa hapo ni maswali, what we need to know ni facts kuhusu umiliki wa TBC, Your comment is too emotional kiasi haieleweki kama unachokisema comes from your mind or is just coming from your mouth, Umejibu kishabiki zaidi. Tujaribu kutoa hoja zenye mashiko.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Wewe kwa mawazo yako unataka nani ahusishwe na mambo mabaya ambayo serikali yetu pendwa imetusababishia sisi watanzania ama mmoja mmoja au kwa ujumla wetu? Mazuri kama yapo mbona yote yanahusishwa na ccm hata yale ya TANU na ASP!

siyo ustaarabu kuhusisha kila jambo baya na ccm, huo ni uvivu wa kufikiri na ujinga uliopitiliza katika upuuzi wa mawazo ya mwanadamu
Tuwe wakweli serikali hii na chama chake cha Magamba ndio chanzo cha kila baya humu nchini.
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
14
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 14 135
siyo ustaarabu kuhusisha kila jambo baya na ccm, huo ni uvivu wa kufikiri na ujinga uliopitiliza katika upuuzi wa mawazo ya mwanadamu
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Sasa wataka watu wahusishe TBC na nani<br />
kama si CCM? Wewe ambae huna ujinga uliopitiliza mbona haujatueleza ihusishwe na nani? Umebaki kutukana tu!
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Kwa muda mrefu tumekuwa tukiambiwa kuwa shirika la utangazaji la taifa (TBC) linabadilisha mfumo wa Matangazo kutoka Analog kwenda Digitali, Hapohapo inasemekana wanaohusika kubadili mfumo huo ni kampuni ya Star times ndio maana matangazo yao yamekuwa mengi sana kwenye TBC.

Maswali:
1.
Hivi hii TBC inamilikiwa na serikali ya Tanzania kwa asilimia 100 au hawa Star times wana hisa humo? au star times inataka kutumia shirika hili la serikali kuuza ving'amuzi vyake?

2.Je mfumo wa digitali ukifanikiwa kwa mgongo wa kampuni ya Star times hatuoni kwamba TBC italazimika kuinyenyekea kampuni hii ili matangazo yake yaende hewani?
Hujafanya utafiti unakurupuka tu kushutumu na kutuhumu. Unajuaje labda wana mkataba maalum wa kufanya kazi hiyo kwa malipo tofauti na hivyo unavyofikiria? Kwani kuuza ving'amuzi si ni agency ambayo ina makubaliano maalum?
 
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Jamani tuume na kupuliza! lakini ukweli siyo huo
Iko hivi
Star Media ya Nje Imeungana na TBC ya tanzania wakazalisha kitu kinaitwa Star Times ili kutoa huduma za Digital broadcasting kwa TZ hivyo TBC ina share Star Times ,Ni ngapi kwa ngapi hilo sina takwimu kwa sasa.

Kwa lugha nyinge ni kuwa Star Media+TBC=Star Times

Kazi njema.
 

Forum statistics

Threads 1,237,195
Members 475,497
Posts 29,280,990