Umeyataka mwenyewe!

Umeyataka mwenyewe!

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
4,596
Reaction score
1,236
Mazoezi mengine sio rahisi hata kidogo!

uliyataka-mwenyewe.jpg
 
Siyo mazoezi,sanasana anatangaza masaburi yake au cameroon yake!
 
Ni mazoezi ya kutoa ile huduma ya nanihi! lazima uijali kazi inayokuweka mjini bana safi sana
 
afu yupo Gesti hapo! naona tag ya please dont disturb kwenye kitasa! jamaa alifaudu sana!
 
hii style ni ya nini

ni style ya nannii hiii.... nannii aaaah hii ni nini mbona inakuja na kupotea kichwani..? nini hiii aaah
imepotea kidogo ngoja ikirudi ntakufahamisha
 
afu yupo Gesti hapo! naona tag ya please dont disturb kwenye kitasa! jamaa alifaudu sana!

asee wewe ni kichwaaa dah asee ni kweli yani jamaa alikula kitu cha mh mha mhmhmhaaamahaaahahabbbaabba
 
Dah, embu fanya kama ndo unamfunua hicho kigauni
 
Back
Top Bottom