Umewahi Kutumia Mbinu Pori Kama Hii??

Umewahi Kutumia Mbinu Pori Kama Hii??

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
mbinu.jpg
Tunatakiwa kuwa wabunifu wa fasta namna hii
 
huyu ni mwalimu wa ukweli. hii inatokana na kuridhika na kuipenda kazi yako. Je huku tanzania mwl. anaweza kujituma namna hii kama amekosa rula?
 
Bila shaka ukikosa nyenzo za kufundishia ni lazima uwe mbunifu!
 
Hilo litakuwa ni somo la Historia, anaonesha njia walizopita watumwa enzi zile za zamani wakuu:nono::nono:
 
mimi nakimbika enzi hizo tulikuwa tunatumia chelewa za ufagio, nakupata sentimita zako unaweka kwa unene wa pencil yako, and life goes on
 
Back
Top Bottom