PutinV
JF-Expert Member
- Apr 17, 2017
- 1,046
- 1,651
hivi nyie wazee mkiwa na miaka 10 mnajua mapenzi wakati mimi umri huo nacheza gta vice city tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama mm mkuu
Na fifa 2003[emoji23][emoji23][emoji23]
sf
hivi nyie wazee mkiwa na miaka 10 mnajua mapenzi wakati mimi umri huo nacheza gta vice city tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Chuo maarufu ni UDSM vingine ivi sema chuo tu tutakuelewa
Upo wapi kwa sasa ?Wasalaam
Nikiwa na miaka 10,Kuna binti alikua anakuja nyumbani kucheza na ndugu wa kike
Mara nyingi kalionesha viashiria vya kunipenda Sana Kama kuniletea tuvyakula au matunda kutoka kwao,lakini katika michezo iliyojumuisha jinsi zote kalipenda kuwa timu Mimi
Kuna muda kalinirukia na kunikumbatia,utoto wangu nilichukia na kukafokea...muda kaliniangalia kakawa Kama kanalia,haitoshi kaliwatuma sista zangu wanambie
Sasa Kuna muda nami nkaanza kukaelewa,basi nkasema niandike barua,kwa sababu tulikua shule moja,madarasa tofauti,nilikaazima daftari lake,then kurudisha nkaweka na barua,loh...natoka darasani nikakuta kanalia kamezungukwa na watu wengi kweli huku kameshika ile barua yangu,wanajadili waende kwa mwalimu au waende nyumbani kwetu,mzee mkali kweli..?
Nashukuru msala uliisha salama...tukawa maadui kweli ,sijui kako wapi siku hizi
Mwingine chuo,nimesoma kipindi hicho chuo Fulani maarufu Sana mjini(DSM)...katikati kabisa ya jiji,sifa za chuo hicho zilinifanya kuchukia tahadhari,ikiwa Ni pamoja na kukaa mbali na madem lakini starehe pia
Nilifanya mkakati wa kujibrand Kama mshamba na nilifanikiwa,wakati wenzangu wanapiga pamba Safi,mi nilipiga mashati yangu ya kitenge na wakati mwingine sare za kwaya(Napenda kwaya nilikua naimba kwaya)...nkasema ntakaa mbele na urafiki na wahuni sitaki
Kweli nilikutana na mazingira niliyotegemea
Kuna Dada mmoja alikua mzuri sana ku attract/ku draw attention ya watu wengi
Huyu Dada Kuna siku nimekaa alone na solve,nkashangaa Yuko mbele angu ananiangalia muangalio sio wa kawaida... session ya mchana naingia natafuta siti,nkashangaa ananielekeza sehem ya kukaa,keshawahi siti mbili,hapa na hapa kaanza kuniomba nimsaidie vimaswali viwili vitatu,now act siko vizuri,kumbe ananichora,demu alikua kafanya EGM Yuko vizuri maths...
Hapa na hapa kaniomba no. Ya simu...sms za usiku mwema na mbwembwe zikawa nyingi,wanasema hakuna mkate mgumu mbele ya chai...akawa akinikuta na Dem mwingine ana mind Hadi anabadilika rangi...muda wote huo mi nilikua namvutia pumzi
Boom langu lilikua halijatoka,akawa ananipa kampani kweli kwa issue za stationery na msosi lakini hata mambo madogo madogo
Shida ikaja siku nilipoamua kujua mstakabari wetu kimahusiano...asee,haikuwa poa ,tuligawana mbao...lakini mwisho wa siku kila mtu alibaki Kama anaumia huku akijifanya jeuri
Ninyi wanawake hiki huwa Ni Nini?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi story yake ilikuwa inasemaje vileHili jibu la kikatili sana, halipaswi kutolewa na mwanadada unayehisiwa ni mrembo. Lazima kimasihara ilishakuhusu mara kadhaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
UDSM na IFMChuo maarufu ni UDSM vingine ivi sema chuo tu tutakuelewa
UDSM bana IFM sema chuo kilicho katikati ya jiji na wadangaji wengiUDSM na IFM
kipi chuo maarufu hapa mjini ?
Acha wivu mkuuUDSM bana IFM sema chuo kilicho katikati ya jiji na wadangaji wengi
Sio wivu, na hata ivo sjasoma UDSMAcha wivu mkuu
Mastaa wasomi wengi hapa mjini wanatoka IFM au CBE
hence IFM ni maarufu kuliko UDSM a.k.a chuo cha maporini
Kama mm mkuu
Na fifa 2003[emoji23][emoji23][emoji23]
sf
subiri povu hapaChuo maarufu ni UDSM vingine ivi sema chuo tu tutakuelewa
Umesoma wapi ?Sio wivu, na hata ivo sjasoma UDSM
Wamekuja wameyamwaga na nimefulia gagulo kwa ushenzi nlonaosubiri povu hapa
Bora wewe chuo chako ni maarufu kilitangazwa sana ITV 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 nlisoma apo Kilimanjaro institute kwa mama ngoma houseUmesoma wapi ?
Mimi nimesoma Eagle wings training college
kumbe wewe ni kizazi cha video games kweli bado haujakuwa maana hata miaka 24 unaisikia tu kwenye media's.hivi nyie wazee mkiwa na miaka 10 mnajua mapenzi wakati mimi umri huo nacheza gta vice city tu
Sent using Jamii Forums mobile app
una ka umalaya mbali sanaMkuu yaani hao wanawake ndio Mimi kabisa, Mimi nikimpenda mwanamme ili awe rafiki yangu ujue nampenda kikwelikweli, Ila siku akinitongoza ndo itakuwa mwisho wa kumpenda na mwisho wa urafiki, hadi sasa Nina marafiki 2 tu wanaume
Sent using Jamii Forums mobile app
Institute of science and technology ?Bora wewe chuo chako ni maarufu kilitangazwa sana ITV 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 nlisoma apo Kilimanjaro institute kwa mama ngoma house
niliacha kusema nmesoma CBE nilipokuja kusikia billnas nae anasomapo na chupi yake ya nandy.Acha wivu mkuu
Mastaa wasomi wengi hapa mjini wanatoka IFM au CBE
hence IFM ni maarufu kuliko UDSM a.k.a chuo cha maporini
Mkuu hatari yaaniUmenikumbusha mbali hapo kwenye kale kabarua kukaweka ndani ya daftari. Yaani wote ndio tuliijua njia hiyo ya kuifikisha barua yetu. Tatizo kubwa, hao wenzetu tu. Hawakuwa na akili sawa sawa. Miye, aliipeleka uanjani kwenye tea break. Shule nzima yenye watoto zaidi ya 400. Masichana yote yakakusanyika kuisoma ile barua yangu. Kwani maneno yalikuwa mengi basi. Machache tu! ##Nakupenda. Halafu muandiko wa darasa la pili.
Sitasahau aibu iliyonipata. Kila mtu alikuwa adui yangu pale shuleni. Leo sijui kamefia wapi wala sikutamani hata kukaa darasani naye tena.