Umewahi kusalitiwa kwenye mapenzi, Ilikuaje?

Umewahi kusalitiwa kwenye mapenzi, Ilikuaje?

WanaMMU kwema, natumaini nyote hamjambo, kama hauko poa nakuombea uwe sawa, Amen!
Mapenzi Mapenzi Mapenzi

Kwenye mahusiano huwa inatokea kusaliti na kusalitiwa kimapenzi wengine hadi wanafikia hatua ya kufumaniwa kabisa. Kucheat na kucheatiwa kupo nje nje kwa sasa, kwa sisi wanaume hii kitu inauma sana japo tunajifariji humu eti kuchapiwa kawaida, hamna ukawaida wowote tunajikaza tu kisabuni(simaanishi mambo yale ya sabuni haha)


kuchapiwa kunauma sana kunauma hatari yani ukikumbuka unahisi kama upanga wa moto unapenyezwa moyo, unajikaza tu maana maisha inabidi yaendelee.

1. Umewahi kusalitiwa na mpenzi wako, ilikuaje?
2. Unaweza kumwamini tena mpenziwako uliemfumania?
3. Bila kujali mmeachana au mmerudiana, jeraha la kusalitiwa limepona au bado unaugulia kwa ndani?

"Is it better to have had a good thing(or person) and lost it, or never to have had it?
- Our Mutual Friend, Charles Dickens

Cc: Mapenzi
Wengi wa wanaume wa kibongo tuko bize kujadili jinsi wanawake zetu wanavyotusaliti kwa kutembea na wanaume wengine. Kuna vipengele vingine vya mahusiano hamshtuki kuvijadili. Mwanamke anaweza asikusaliti kimapenzi ila akakusaliti kiuchumi, kihisia na kijamii. Anakuja kwenye mahusiano na wewe lengo lake siyo kukupenda kivile, ila ana malengo yake mengine kabisa. Atakuja kuonyesha makucha yake siku malengo yake yakitimia
 
Wengi wa wanaume wa kibongo tuko bize kujadili jinsi wanawake zetu wanavyotusaliti kwa kutembea na wanaume wengine. Kuna vipengele vingine vya mahusiano hamshtuki kuvijadili. Mwanamke anaweza asikusaliti kimapenzi ila akakusaliti kiuchumi, kihisia na kijamii. Anakuja kwenye mahusiano na wewe lengo lake siyo kukupenda kivile, ila ana malengo yake mengine kabisa. Atakuja kuonyesha makucha yake siku malengo yake yakitimia
Ni kweli mkuu sikupingi lakini lengo la uzi ni kujadili usaliti wa kimapenzi, zipo thread za kujadili usaliti wa kiuchumi nakadhalika. Asante kwa maoni yako I appreciate it.
 
Siku moja nipo kwa ex wangu kitambo hiyo akaenda kufanya mazoezi sasa mie nilimuona anavyotoa password kwenye simu yake alivyoondoka tu nikaikamata simu, nikazama whatsapp nikakuta wadada kama watatu anawasifia na kuwa tongoza juu hata sikumaliza zile text na hapo ikawa mwisho wetu.

Huyu mwingine aliacha smartwatch sebuleni yeye yupo chumbani, mie na kiherehere changu si nikaishika bwana🥲nakuta texts za kubebishana na wanawake kama wawili huyo mmoja inaonekana kama ndiyo mama mjengo hivi.

Ila nyie wanaume kwanini mnapenda kutupanga panga kama nyanya😁😁
 
Siku moja nipo kwa ex wangu kitambo hiyo akaenda kufanya mazoezi sasa mie nilimuona anavyotoa password kwenye simu yake alivyoondoka tu nikaikamata simu, nikazama whatsapp nikakuta wadada kama watatu anawasifia na kuwa tongoza juu hata sikumaliza zile text na hapo ikawa mwisho wetu.
Nilimtext ex wangu kwa namba ngeni kipindi hiko nipo nae.

Tukapeana hi, akauliza we nani? Nikamjibu me mpenzi wako kwani hunijui, akasema nambie we nani, nikamuuliza wewe mpenzi wako si unamjua lakini, wewe si fulani akasema ndio.

Nikamwambia mi mpenzi wako kama hunijui fresh, akajibu we ni "fulani" jina alilotaja, mapigo yakaenda kasi nikatokwa jasho, halafu nikatabasamu, sio tabasamu la furaha! Bali la huzuni.

Alitaja jina ambalo sio langu dah! Nikajua ananisaliti na anayempenzi mwingine...
 
Nilimtext ex wangu kwa namba ngeni kipindi hiko nipo nae.

Tukapeana hi, akauliza we nani? Nikamjibu me mpenzi wako kwani hunijui, akasema nambie we nani, nikamuuliza wewe mpenzi wako si unamjua lakini, wewe si fulani akasema ndio.

Nikamwambia mi mpenzi wako kama hunijui fresh, akajibu we ni "fulani" jina alilotaja, mapigo yakaenda kasi nikatokwa jasho, halafu nikatabasamu, sio tabasamu la furaha! Bali la huzuni.

Alitaja jina ambalo sio langu dah! Nikajua ananisaliti na anayempenzi mwingine...
Pole sana mkuu, huyo alikuwa anawachanganya
 
Back
Top Bottom