UDSM imechafua cvBachelor nimesoma University of Birmingham
Masters nimesoma Denver university
PhD nimesoma University of Dar es Salaam.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nyie mnatafuta wake wa watu kwa mgongo wa classmate
Why mkuu? Ni chuo kilichokua bora kwa nyakqti zetu kabla CCM haijakivurugaUDSM imechafua cv
UDSM tuwe na uzi wetu peke etu
Niko nyumbani njooni mnipige[emoji23]
Bachelor nimesoma University of Birmingham
Masters nimesoma Denver university
PhD nimesoma University of Dar es Salaam.
Najivunia kuwa classmate na Ndugai
Mzumbe University TANZANIA - BAF
Copenhagen University DENMARK - Master of FINANCE
Huna CPA, hutambuliki badoMzumbe University TANZANIA - BAF
Copenhagen University DENMARK - Master of FINANCE
We nn😂Nyie mnatafuta wake wa watu kwa mgongo wa classmate
CPA (T), na ACCA ninazo mkuu.Huna CPA, hutambuliki bado
Yaani siku hizi kimekuwa cha kiwango cha Chini, vilaza kibao, unakuta alumni wa UDSM anapata 10% interview za utumishiWhy mkuu? Ni chuo kilichokua bora kwa nyakqti zetu kabla CCM haijakivuruga