Umeshawahi kuona gari zenye uwezo wa kupaa

Umeshawahi kuona gari zenye uwezo wa kupaa

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,367
Reaction score
2,800
๐Ÿฎ๐Ÿฌ๐Ÿฎ๐Ÿณ ๐—ธ๐˜‚๐˜๐—ฎ๐—ธ๐˜‚๐—ฎ ๐—ป๐—ฎ ๐—ด๐—ฎ๐—ฟ๐—ถ ๐˜‡๐—ฎ ๐—ธ๐˜‚๐—ฝ๐—ฎ๐—ฎ

Sio Hadithi tena kampuni ya Dutch Aviation kutoka uholanzi wameweka wino ya makubaliano na airport ya Twente kuweza kuweka safari za Anga fup fupi zisizo tumia hewa chafu kuanzia mwaka 2027.

Kutakua na gari zenye kutumia chaji zenye kupaa kwa umbali mfupi kilimeta zisizo Zidi 500km ambao utakua unabeba abiria 4 mpaka wa5 kwenye eneo la uwanja wa ndege.

Yani utakua na uwezo wa kutembea mfano unaweza toka berlin , London au Paris ndani ya masaa mawili au unaweza tembea toka dar to Dodoma, morogoro, Lindi ,mtwara ndani ya saa moja mpaka mbili.

izo gari za angani zitakau zinakimbia spidi 300km/hr kwa saa Ikiwa na uwezo mpaka kufikia spidi ya 750km kwa saa kama utachaji mara moja na kujaa. Hii tunaweza sema ni ndege ndogo zenye mfano wa magari ila zinapaa.

Kutakua na viti vikubwa vizuri ambavyo itakufanya ukika kwenye gari usichoke kabisa. Kwaiyo ikitokea unataka kusafiri basi safari isiyozidi kilometa 400km utaweza kulipia Euro225 sawa na Tsh 571,049.94/=.

Pia kampuni ya Eletron ilitia Saini ya makubaliano na uwanja wa ndege wa Groningen mnamo mwaka 2021 kuweza kutengeneza na kusambaza ndege zenye kutumia mfumo wa kuchaji badala ya mafuta kwenye viwanja vyote vya Ndege nchini Netherland mwaka 2027.

Unaionaje hi to teknolojia ikija tanzania tuwe na Uber, bolt ila za kupaa angani ?

View attachment 2641455

View attachment 2641456
images%20(91)%20-%202023-05-31T152623.329.jpg

View attachment 2641457
 
๐Ÿฎ๐Ÿฌ๐Ÿฎ๐Ÿณ ๐—ธ๐˜‚๐˜๐—ฎ๐—ธ๐˜‚๐—ฎ ๐—ป๐—ฎ ๐—ด๐—ฎ๐—ฟ๐—ถ ๐˜‡๐—ฎ ๐—ธ๐˜‚๐—ฝ๐—ฎ๐—ฎ

Sio Hadithi tena kampuni ya Dutch Aviation kutoka uholanzi wameweka wino ya makubaliano na airport ya Twente kuweza kuweka safari za Anga fup fupi zisizo tumia hewa chafu kuanzia mwaka 2027.

Kutakua na gari zenye kutumia chaji zenye kupaa kwa umbali mfupi kilimeta zisizo Zidi 500km ambao utakua unabeba abiria 4 mpaka wa5 kwenye eneo la uwanja wa ndege.

Yani utakua na uwezo wa kutembea mfano unaweza toka berlin , London au Paris ndani ya masaa mawili au unaweza tembea toka dar to Dodoma, morogoro, Lindi ,mtwara ndani ya saa moja mpaka mbili.

izo gari za angani zitakau zinakimbia spidi 300km/hr kwa saa Ikiwa na uwezo mpaka kufikia spidi ya 750km kwa saa kama utachaji mara moja na kujaa. Hii tunaweza sema ni ndege ndogo zenye mfano wa magari ila zinapaa.

Kutakua na viti vikubwa vizuri ambavyo itakufanya ukika kwenye gari usichoke kabisa. Kwaiyo ikitokea unataka kusafiri basi safari isiyozidi kilometa 400km utaweza kulipia Euro225 sawa na Tsh 571,049.94/=.

Pia kampuni ya Eletron ilitia Saini ya makubaliano na uwanja wa ndege wa Groningen mnamo mwaka 2021 kuweza kutengeneza na kusambaza ndege zenye kutumia mfumo wa kuchaji badala ya mafuta kwenye viwanja vyote vya Ndege nchini Netherland mwaka 2027.

Unaionaje hi to teknolojia ikija tanzania tuwe na Uber, bolt ila za kupaa angani ?

View attachment 2641455

View attachment 2641456
View attachment 2641458
View attachment 2641457
Magari yenye uwezo wa kupaa [emoji116][emoji116]View attachment 2641470View attachment 2641469View attachment 2641471
images%20(91)%20-%202023-05-31T152710.974.jpg
View attachment 2641472View attachment 2641473
 
Sasa wasiseme gari. Waseme ndege ndogo zaidi. Hata wangeiunda katika umbo na mfumo-onekani wa gari, maadamu inaruka, hiyo ni ndege eropleni.
 
Back
Top Bottom