umeshawahi kujiuliza?

Vaislay

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
4,504
2,000
mapenzi ni kitu kilichopo toka enz, sasa ndugu zanguni....,tuliopo kwenye mapenzi na tuliokuwepo kwenye mapenzi....ulishawah au umewahi kumpenda mtu bila kuweka neno tatizo au neno ila katika hayo mahusiano yako? mfano:mimi nampenda sana mpenzi wangu tatizo mfupi. hebu tupia yakoo mwanajf
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Jul 24, 2008
10,476
1,225
tatizo hueleweki
Nadhani anadhamiria kuuliza kama mtu anawezampenda mtu mwenye kasoro!! Of which nadhani ni kitu cha kawaida kwani hakuna asiye na kasoro.
Au anataka kujua kasoro za wenzi wetu humu ndani..........eti The Boss useme "nampenda mpenzi wangu tatizo ana wivu!" Ni mfano tu wajameni maana JF mh! nimeivulia kofia
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
39,865
2,000
Nadhani anadhamiria kuuliza kama mtu anawezampenda mtu mwenye kasoro!! Of which nadhani ni kitu cha kawaida kwani hakuna asiye na kasoro.
Au anataka kujua kasoro za wenzi wetu humu ndani..........eti The Boss useme "nampenda mpenzi wangu tatizo ana wivu!" Ni mfano tu wajameni maana JF mh! nimeivulia kofia
nampenda wangu tatizo simuamini lol
na mimi siaminiki lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom