umeshawahi kujiuliza?


Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,504
Likes
40
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,504 40 145
mapenzi ni kitu kilichopo toka enz, sasa ndugu zanguni....,tuliopo kwenye mapenzi na tuliokuwepo kwenye mapenzi....ulishawah au umewahi kumpenda mtu bila kuweka neno tatizo au neno ila katika hayo mahusiano yako? mfano:mimi nampenda sana mpenzi wangu tatizo mfupi. hebu tupia yakoo mwanajf
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Ndio....
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Nadhani anadhamiria kuuliza kama mtu anawezampenda mtu mwenye kasoro!! Of which nadhani ni kitu cha kawaida kwani hakuna asiye na kasoro.
Au anataka kujua kasoro za wenzi wetu humu ndani..........eti The Boss useme "nampenda mpenzi wangu tatizo ana wivu!" Ni mfano tu wajameni maana JF mh! nimeivulia kofia
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,142
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,142 280
Nadhani anadhamiria kuuliza kama mtu anawezampenda mtu mwenye kasoro!! Of which nadhani ni kitu cha kawaida kwani hakuna asiye na kasoro.
Au anataka kujua kasoro za wenzi wetu humu ndani..........eti The Boss useme "nampenda mpenzi wangu tatizo ana wivu!" Ni mfano tu wajameni maana JF mh! nimeivulia kofia
nampenda wangu tatizo simuamini lol
na mimi siaminiki lol
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Simpendi wangu...tatizo amekamilika kila idara!
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Situmii mapenzi nowdays!
 
B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Labda awe malaika ndio hiyo ila ikosekane!
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,799