habari ya hapa
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 12,788
- 8,755
Ndio nn mkuunimeona icon ya vibration
Papa ni mboga mkuuPapa
[emoji40]Jennieffect nani? Aisee hahahaha
Wabongo tena,Duuh wabongo noma sana!
Mkuu hizi lugha ni shida[emoji1] [emoji1] [emoji1] noma sana afu pia Kuna mji mmoja huko Japan unaitwa "Kumamoto" ha ha ha!! majina ya wentetu hayo.
Smart guy
Haya tufanye nimeona papuchiPapa ni mboga mkuu
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Nasikia Samahani lakin **** na Yeontan waliachana saiz **** anatoka na Shunji kimbolo