umenishangaza sanadada Sarah Carmen


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,418
Likes
240
Points
160
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,418 240 160
IPO HIVI.

Wakati wanawake wanalalamika kuwa wapenzi wao hawawafikishi kileleni mara kwa mara. Msichana wa kuitwa Sarah Carmen anasumbuliwa na tatizo la kufika kileleni na kutoa mshindo kila mara anaposikia mlio wa gari ama treni, ama mashine ile ya kukausha nywele saluni.
Kwa siku anafika kileleni hadi mara 200.
Kuna wanawake wanatamani kuwa kama yeye... Lakini yeye anaichukia hali hii... Maana akiwa na mpenzi wake hata kabla hawajaanza tendo, ukisikika muungurumo wa gari ye kashafika kileleni na kumaliza.
Sasa boyfriend atafanya kipi kumridhisha......
Huyo ndiye Sarah Carmen......
 
The Don

The Don

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
3,454
Likes
145
Points
160
The Don

The Don

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
3,454 145 160
Hahaaa! Uuuuwiii,najua hata hivi kashafika,hongera zake kwa hisia za karib
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Haha! Duuuu! Balaaaaa! Kwahyo daah! Aiseee! Maajabu!!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,173
Likes
653
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,173 653 280
Weka picha!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,942
Likes
15,435
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,942 15,435 280
Angekuwa ni Mwanafunzi pale IFM mbona angekuwa kwa siku anafika zaidi ya mara 10,000
 
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
806
Likes
67
Points
45
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
806 67 45
hiyo kali ya kufungia mwaka
 
E

Eric Mallo

Member
Joined
May 30, 2012
Messages
59
Likes
0
Points
0
E

Eric Mallo

Member
Joined May 30, 2012
59 0 0
its funny uh, kama ni gilrfriend wako inabidi upige resi saaaana kabla ya ku do
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Hata wakati unaandika huu uzi hapa, yeye tayari yupo kileleni
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
huyu inabdi abonyezewe gereji
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,726
Likes
16,474
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,726 16,474 280
Maajabu ya walimwengu
 
WAKABAMBEE

WAKABAMBEE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
610
Likes
170
Points
60
WAKABAMBEE

WAKABAMBEE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
610 170 60
Vigoo, mmesikia hiyo?
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,140
Likes
1,507
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,140 1,507 280
Waswahili bwana! mwenzenu anaumwa nyie mnafurahi! kila kitu kikizidi ni tatizo au hamjafundishwa hivo!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,145
Likes
5,591
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,145 5,591 280
Hayo maradhi...
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,027