Umemuoa au kuolewa na uliyeanza naye mapenzi?

Umemuoa au kuolewa na uliyeanza naye mapenzi?

Kuna cku nimewaza hv ndo ikatokea wametangaza kila m2 lazima uoe au kuolewa na wakwanza wako la sivyo hakuna ndoa huwii wengn cjui 2taend wap wa2 walishaoa kitambo. Ila mwanangu ntamfundsha aolew na wakwanza asiniige
 
Dah mi sijui kama nitamwoa nilie anza nae ila nimedate nae kwa miaka minne na kufahamiana kwa miaka saba sasa kila mtu ana mambo yake.
 
Hii kitu inawezekana shida inakuja pale atakapochepuka nje ndo balaa linaanza
Anaona wewe hujui kamchezo...................

Bora yule ametest test anajua test nyingi hata akichepuka hataona ajabu lakini
eti wewe na yeye tu mwanzo mwisho mmmmhhhh hiyo hapana......................

Halafu PJ mmeanzana wote siku moja au mmoja ndo akaanzwa????

Siamini kama mtakutana wote hamjaanza hiyo kwa kweli ngumu.....
 
Hii kitu inawezekana shida inakuja pale atakapochepuka nje ndo balaa linaanza
Anaona wewe hujui kamchezo...................

Bora yule ametest test anajua test nyingi hata akichepuka hataona ajabu lakini
eti wewe na yeye tu mwanzo mwisho mmmmhhhh hiyo hapana......................

Halafu PJ mmeanzana wote siku moja au mmoja ndo akaanzwa????

Siamini kama mtakutana wote hamjaanza hiyo kwa kweli ngumu.....

Akipata fundi zaidi yako sio kuonja. Anaweza toka akaona uzushi.
 
Back
Top Bottom