umeme | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmgory, Jul 2, 2011.

  1. j

    jmgory New Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu waziri wa nishati na madini a.k.a umeme anatania,jamani tutoke nje maana hali ni mbaya hana lolote , eti kasoma havardi ,havard gani hii ?

    tumechoka na uongo wake
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    jiandae kusikiliza calculation zake za megawati,na usingz utaupata
     
Loading...