Umeme Ruangwa Lindi ni Jipu Lisilotumbulika

Phd Hewa

JF-Expert Member
Oct 3, 2016
572
500
Maswali Yangu Machache Ni Kwanini Umeme Ruangwa Unasumbua namna Hii?
Msema Kweli Mpenzi wa Mungu Mpaka sasa Leo hii Umeme Umekatika Zaidi ya Mara Tano Zima Washa Zimekua Kila Muda na sasa ni Zaidi ya Miezi Miwili Kumekua Na Tatizo Hili Tanesco Ruangwa Kulikoni?

Hivi Munaijua Hasara Inayopata Wateja Wenu Kuhusu Vifaa Vya Umeme Wanavyotumia?


Update:
Umeme Ruangwa Lindi bado unasumbua Toka mwezi wa tano mwaka huu 2017 kwa siku mjini hapa Umeme unakatika zaidi ya mara 5
Na tanesco bado wapo kimya hawasemi kwa nini umeme unakatika Mara kwa mara,
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,426
2,000
Yaani ni hatari mkuu hili ni tatizo la kila siku yaani hakuna siku ambayo umeme unawaka toka asubuhi hadi usiku bila kukatika-katika.

Umeme Ruangwa imekuwa ni kero mno vitu vya umeme vinaungua, kazi hazifanyiki Tanesco Ruangwa hili ni tatizo sugu sasa.

Maswali Yangu Machache Ni Kwanini Umeme Ruangwa Unasumbua namna Hii?
Msema Kweli Mpenzi wa Mungu Mpaka sasa Leo hii Umeme Umekatika Zaidi ya Mara Tano Zima Washa Zimekua Kila Muda na sasa ni Zaidi ya Miezi Miwili Kumekua Na Tatizo Hili Tanesco Ruangwa Kulikoni?

Hivi Munaijua Hasara Inayopata Wateja Wenu Kuhusu Vifaa Vya Umeme Wanavyotumia?
 

Phd Hewa

JF-Expert Member
Oct 3, 2016
572
500
Yaani ni hatari mkuu hili ni tatizo la kila siku yaani hakuna siku ambayo umeme unawaka toka asubuhi hadi usiku bila kukatika-katika.

Umeme Ruangwa imekuwa ni kero mno vitu vya umeme vinaungua, kazi hazifanyiki Tanesco Ruangwa hili ni tatizo sugu sasa.
Mkuu yani we Hacha tu Tatizo Sijuwi ni nini Hasa.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
29,549
2,000
Msinug'unike saana waulizeni kahama,kila msimu wa masika mji wa kahama na vitongoji vyake hukosa umeme kwa muda mrefu,afadhali sasa mambo yamenyooka kidogo.
 

Phd Hewa

JF-Expert Member
Oct 3, 2016
572
500
Screenshot_20170123-165102.png
Nimelizungumzia hili Week Iliyopita.
 

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Jan 18, 2017
1,402
2,000
Inaaminika kuna kigogo anataka alete ile biashara ya Majenereta hapo Ruangwa ndio maana umeme unasumbua aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom