Umeme kuwashwa usiku kuanzia saa 7 mpaka Asubuhi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme kuwashwa usiku kuanzia saa 7 mpaka Asubuhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ureni, Jul 22, 2011.

  1. u

    ureni JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 941
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa wa TANESCO hata hawawezi kutumia akili kidogo,nimeshangaa leo umeme umewashwa kuanzia saa 7 usiku mpaka asubuhi kwenye makazi yetu,sasa mimi kinachonikera mchana kutwa mnazima umeme halafu mnarudisha usiku kuanzia saa 7 mpaka asubuhi wakati watu wamelala sasa inamaaana gani?Itamsaidiaje mwananchi wa kawaida?Au mnakomoa?kweli nimeshindwa kuelewa.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,983
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Nadhani wanakomoa yaani wanakuwa kama makampuni ya simu eti piga simu bure kuanzia saa 6 usiku.yaani kama una msiba,ajari,tatizo lolote inabidi usubiri saa 6 usiku ngo uwajurishe ndg na jamaa.
     
  3. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanataka watu wakazane kuzaana badala ya kuongeza uchumi
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    arusha ndio tunavyopata huu umeme,.....kila siku saa 6 au 7 ndio unakuja na kukatika saa 10 au 11,....inabidi utegeshee alarm saa 6 ili uamke kunyoosha nguo au kucheck mambo yanavyoendelea dunian kwenye luninga mkuu,........anyway_life goes on
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kweli hakika mgao wa Arusha ndiyo soo Tz nzima.
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,201
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Duh nchi hii! kuna thread moja nimekumbuka mchungaji wa Nigeria T.B Joshua Upinzani watashinda lkn hawatatawala na akaongeza kwamba nchi haitatawalika! nadhan mkono wa Mungu ulishuka kwa kile Chama cha upinzani, Chama tawala wakaipindua Mkono wa Mungu, na ndivyo tunavyoshuhudia leo kilaana laana tu
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    inabidi watoe ufafanuzi kuwa umeme unawasha mda huo ili watu wachaji simu zao
     
  8. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Hakuna nyumba ndogo ya mkuu mtaani kwenu? Ndio maana wanawakatia hivyo
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo watu wanatumia umeme ku******na?!, mwe!, mwaka huu tutasikia mengi.
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Dr Idris Rashid alibainisha haya miaka miwili iliyopita lakini mlimlaumu na kumwona mwehu.

    Sasa kazi kwenu.
     
Loading...