UMEME.....Hii ni too much sasa.

UMEME.....Hii ni too much sasa.

Ibrahim K. Chiki

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Posts
594
Reaction score
163
Daah, kweli nimeamini umeme ndo kila kitu, kwa sababu kwa sasa gharama za maisha zimeongezeka sana hasa kutokana na huu mgao wa umeme. Leo mida ya saa nane mchana nikiwa maeneo ya kinondoni manyanya kwenye mishe mishe, nilipigiwa simu na jamaa flani akaniambia nimpelekee cv yangu pale mwananyamala, kwa kua mi huna na tabia ya kutembea na flash disk, nikaanza kutafuta stationary ili niprint then nimpelekee..imagine nilitafuta sanana na ni kwasababu nyingi zilikosa umeme, nikapata moja inayotumia genereta but nilipouliza bei nilichoka. eti kuanzia page 5 ni sh 1000 per page bt below 5pages ni 1500. ilibidi niprint page zangu 3 thou roho iliniuma sana na kusababisha niitukane na kuilaani sana serikali hii ya awamu ya nne na ngeleja kwa ujumla. inauma sana. nawakilisha.
 
Bora we umetukana baada ya ku-print CV kwa bei kubwa,
mi mwenzio kuwatuk*na hawa ndo kama chai,
yaani daily
 
CCM ina laana kutoka kwa MUNGU leo hii inatufanya twe maskini na kuishi kwenye giza si muda mrefu mgao wa umeme utakuwa wa masaa 24,HONGERENI MLIOICHAGUA CCM NA KUTUFIKISHA HAPA.
 
Mficha uchi hazai, so badala ya kutukana kimoyomoyo let us be real and take action.
 
Daah, kweli nimeamini umeme ndo kila kitu, kwa sababu kwa sasa gharama za maisha zimeongezeka sana hasa kutokana na huu mgao wa umeme. Leo mida ya saa nane mchana nikiwa maeneo ya kinondoni manyanya kwenye mishe mishe, nilipigiwa simu na jamaa flani akaniambia nimpelekee cv yangu pale mwananyamala, kwa kua mi huna na tabia ya kutembea na flash disk, nikaanza kutafuta stationary ili niprint then nimpelekee..imagine nilitafuta sanana na ni kwasababu nyingi zilikosa umeme, nikapata moja inayotumia genereta but nilipouliza bei nilichoka. eti kuanzia page 5 ni sh 1000 per page bt below 5pages ni 1500. ilibidi niprint page zangu 3 thou roho iliniuma sana na kusababisha niitukane na kuilaani sana serikali hii ya awamu ya nne na ngeleja kwa ujumla. inauma sana. nawakilisha.



Wana JF,

Kwa Taaarifa tu nyepesi nyepesi Mwazi wa 8 si mnajua hakutokuwa na umeme kabisa tujiandae kuandamana tuuu basi
 
Eeh mungu, sisi tuliwapenda ccm, tunaomba wewe uwapende zaidi ili uwachukue mapema.aa amen.
 
Daah, kweli nimeamini umeme ndo kila kitu, kwa sababu kwa sasa gharama za maisha zimeongezeka sana hasa kutokana na huu mgao wa umeme. Leo mida ya saa nane mchana nikiwa maeneo ya kinondoni manyanya kwenye mishe mishe, nilipigiwa simu na jamaa flani akaniambia nimpelekee cv yangu pale mwananyamala, kwa kua mi huna na tabia ya kutembea na flash disk, nikaanza kutafuta stationary ili niprint then nimpelekee..imagine nilitafuta sanana na ni kwasababu nyingi zilikosa umeme, nikapata moja inayotumia genereta but nilipouliza bei nilichoka. eti kuanzia page 5 ni sh 1000 per page bt below 5pages ni 1500. ilibidi niprint page zangu 3 thou roho iliniuma sana na kusababisha niitukane na kuilaani sana serikali hii ya awamu ya nne na ngeleja kwa ujumla. inauma sana. nawakilisha.
kwa mtindo huu, kuna kila 7bu ya kuanza tembea na hardcopy.
 
Kwa kweli swala la umeme hapa TZ kwa sasa, is beyond explaination!
 
Nyie mlipomchagua rahisi anayefikiri kwa kutumia miguu mlitegemea nini? Mimi sasa hivi naprocess uraia huku uarabuni. Sitaki shida mie ya kuja bongo kuhangaika: foleni yenu, umeme wenu, maji yenu, afya yenu, kila tatizo ninyi tu? Duh, hata laana sidhani kama huwa inakuwa hivyo?
 
CCM ina laana kutoka kwa MUNGU leo hii inatufanya twe maskini na kuishi kwenye giza si muda mrefu mgao wa umeme utakuwa wa masaa 24,HONGERENI MLIOICHAGUA CCM NA KUTUFIKISHA HAPA.

Nyie mnaotukana ndo hamwendi vituoni kupiga kura...mnawaachia watu wa vijijini wanao amini TANU bado ipo madarakani..... Tafakari.
 
Wana JF, Kwa Taaarifa tu nyepesi nyepesi Mwazi wa 8 si mnajua hakutokuwa na umeme kabisa tujiandae kuandamana tuuu basi
Tatizo tumekua watu wa internet sana, labda wengine wana-comment tu kujiongezea idadi.Kama tuna nia ya kweli basi tuanzishe mchakato serious kwa ajili ya maandamano ya kupinga mgao wa umeme usio na kikomo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom