Heheheheeee!
Unapewa kiss warizikaa! Hehehe mpe ingineeee brenda18 . Lakini leave the true goodies, for the man who can make that thing cry when it has no eyes, scream when it has no mouth. Tulia mtoto uonyeshwe maana ya kuwa mwanamke, busu hazinsumbui, busu tuu. Mie nita...
I'm a gentleman on the street but a gangsta in bed! RUUUDDEE BOY is my nick name, I'M COMING is my middle name.
Sababu utakua ukiniita "Nyamgluu I'm coming, Nyamg I'm coming, Nyaaaa comiiiinng, Nya coooooooo"
Usiku mzima, gadam binti sogea hapa!
Wapambe mupooo cc Eli79 Kaizer Khantwe Asprin miss chagga Mwiba
Speechless..lol
Atajueje wajua bila kukutana na ajuae?Usiogope mami
Hayo ni maneno tu hata kwenye kanga yapo.....
Askutishe na kelele nyingi....
Mi sitaki kujibu ayasemayo kwa mdomo, maaana najua wajua kwamba najua
Usiogope mami
Hayo ni maneno tu hata kwenye kanga yapo.....
Askutishe na kelele nyingi....
Mi sitaki kujibu ayasemayo kwa mdomo, maaana najua wajua kwamba najua
Atajueje wajua bila kukutana na ajuae?
Ili kupata uhakika kuwa wajua aje aone kuwa mimi sijui.
Ili mkakeshe wote Twitter kama mnavyokeshaga na wahuni wako wa Mnyamala.......ni Shiderrrrrrrrr!!!!!!
Atajueje wajua bila kukutana na ajuae?
Ili kupata uhakika kuwa wajua aje aone kuwa mimi sijui.
Mpenz wewe usipate shida tulia tu..nna macho naona yote
Waona raha ee mamiii. I cant wait!Hahaha,lol
Anashida gani kupima kwako ndiyo ajue?? Alipopita kabla yangu panamtosha kulinganisha, sasahivi mimi ni nukta kubwa kwake.
Kama humtaki yeye basi nitake Mimi please!!
Kaka huko kote tution, paper iko hapa!
vipi mbn siku ile ulikua unalia au ndo ulikua unamuibia
...Kulia?
nimelia wapi?
ha ha ha haya bhana poa nimefurai tu mchepuko wa mchepuko. vipi leo huji twitter