umelelewa na hela za dhuluma,unaendeleza dhuluma.

umelelewa na hela za dhuluma,unaendeleza dhuluma.

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
6,887
Reaction score
3,445
kutoka kwenye hii thread inayoendelea hapa jamvini: Mwenyekiti Kamati Ya Madini Bungeni Aongwa USD 2Million

Nimelazimika kuweka ya kwangu kuongezea nguvu, huko nyuma nilileta topic inayoongelea hawa watoto wa wanaojiita viongozi nao kuja kutaka kuwa viongozi, nataka kusema kama hawa baba zao wako kimya dunia itaongea, huyu mtu sio mwingine bali january makamba, umelelewa kwa hela za dhuluma, ushahidi tosha, ukilelewa kwa hela za haki huwezi kuwa mdhulumaji, baba zetu ndio waliokulipia school fees huku wakishindwa kutulipia sisi, ukasoma na umepata ubunge, kwa haki au wizi

Leo hii umeshakula sana maisha huko nyuma kwa hela za baba zetu lakini unaendeleza tabia ileile, dunia imeona na tunaangalia kwa jicho la karibu mwisho wako na wenzio utakuwaje!
 
Duhh! umemtuhumu sana ila najua ni kwa ajiri ya hasira ya ugumu wa maisha.

Aliyetoa thread mpaka sasa hajathibitisha chanzo na ukweli wa habari yake lakini ujumbe wako umefika kwa Kijana Januari Makamba. Ikiwa kama hakufanya hivyo basi hatafanya tena maishani mwake
 
Hee!! wait a min. Unahoja nzuri, lakini kwanini usingeendeleza kwenye ile ya awali?

Au kakumwaga?
 
Duhh! umemtuhumu sana ila najua ni kwa ajiri ya hasira ya ugumu wa maisha. Aliyetoa thread mpaka sasa hajathibitisha chanzo na ukweli wa habari yake lakini ujumbe wako umefika kwa Kijana Januari Makamba. Ikiwa kama hakufanya hivyo basi hatafanya tena maishani mwake

najua yupo hapa na anapitia tunataka aweke mambo hadharani haraka iwezekanavyo
 
kama ni kweli nafikiri anastahili kupigwa risasi mbele ya hadhara mchana
 
Back
Top Bottom