Umejipanga kabla ya kumpa mimba umendae??

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,468

Upatapo changamoto kama hizi kwenye maisha unatakiwa ufanye nini?
 
Mkona wa Mungu usitupungukie!inatisha aiseee!
 
Hospital zilizoendelea mtoto kama huyo hawakupi wanabaki nae,wanakwambia bahati mbaya.
 
Enzi za mababu, kiumbe kama huyu aliuawa siku aliyozaliwa. Huitwa mtoto wa jalala. Na wala hafanyiwi msiba ama matangazo huzikwa na watu wazima wachache.
 
Nikukubali matokeo na kumuomba mungu akutie nguvu katika changamoto hiyo
 
Why not?ninyi ndo mnawafukuzaga wake zenu
eti sijui kajifungua albino aghhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
eti ukoo wetu hatuna mtu kama huyu
akamtafute baba wa mtoto acheni imani haba
hivi wewe ungezaliwa na ulemav af wazazi wako
wakakutelekeza hospt ungejiskiaje?



balaa hilo, hutakiwi kumchukua!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…