Umeiskia hii ya wanaume watu wazima......

  • Thread starter Davion Delmonte Jr.
  • Start date

Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
Hata mimi natamani kuwa na watoto kama nane hivi, just like my grandpa..
Kumbe tupo wengi eeeeh... ntaanzisha chama cha wenye kutaka watoto wengi
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280

JAMAA wewe zaa tu km mambo yenyewe ni kila mtoto atakuja na bahati yake haya weee
ndio km ilivyo katika picha ya avartar hapo juu mwanamume kuvaa sketi ya ngozi ya nguchiro mwaka mzima

  • Mtoto anataka malezi, na vyakula ili asipatwe na kwashiakor miezi 6 hadi 10 awe angalau na 10kg chakula yake sasa.
  • miaka 2.5 asome chekechea English Medium ada ya chini 350,000/= mpaka 800,000/ hapo usafiri wa kwenda na kurudi @ siku bado
  • Primary angalau ajue KKK sio mpaka anafika Sekondari (Kusoma, Kuhesabu na Kuandika) hajui
Huyo ni mtoto mmoja sasa kuna member anataka 8 bado Mama hajavaa
Kwanini wasikudunde wakikua au wawe wabeba Sembe km sio kukuibia?
Punguza idadi ya wototo, sio lazima kila shaft ikidai uzae nenda na Mpango wa Uzazi (mama ataelezewa Klinik)
Hahahahaaa, ndo maana nikatoa ONYO hapo " uwe na uwezo wa kuwalea tu"... kwani we unataka wangap mkuu
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
301
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 301 180
Zaeni wengi sana kama mimi....

babu DC!!
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
Sie waha tunatekeleza maagizo ya Mungu ya kuzaa ili tuijaze dunia ama nyie msiokuwa waha mnatekeleza zaidi ya shetani kwa kufanya zaidi vitendo vya kuuwa watoto kwa kisingizio cha kupanga uzazi na matokeo yake mnazaa mtoto ima mmoja au wawili.
Waambie.... mila zote za zamani tunataka tuzirejeshe sasa...
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
Suala la watoto ni mipango ya MUNGU! ila itapendeza kama ukiwa na watoto hata mia mbili lakini unawalea vizuri na hawakosi wanachokitaka, muhimu ukiwa na mtazamo wa kuwa na familia kubwa kama uzaniavyo jikite zaidi maeneo ya vijijini, uwe na mashamba ya kutosha na uwe mkulima na mfugaji wa kisasa, watoto wako hawatalala njaa kamwe na kusoma watasoma na hapo utajiri utauona maana familia itakufanya ufanye kazi kwa bidii. kamwe usiwe na mawazo ya kukaa mijini utawatesa hao watoto na mama yao. nakutakia uzazi mwema ndugu.
Asante kwa sapoti mkuu... wewe vp?
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,318
Likes
8,535
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,318 8,535 280

JAMAA wewe zaa tu km mambo yenyewe ni kila mtoto atakuja na bahati yake haya weee
ndio km ilivyo katika picha ya avartar hapo juu mwanamume kuvaa sketi ya ngozi ya nguchiro mwaka mzima

  • Mtoto anataka malezi, na vyakula ili asipatwe na kwashiakor miezi 6 hadi 10 awe angalau na 10kg chakula yake sasa.
  • miaka 2.5 asome chekechea English Medium ada ya chini 350,000/= mpaka 800,000/ hapo usafiri wa kwenda na kurudi @ siku bado
  • Primary angalau ajue KKK sio mpaka anafika Sekondari (Kusoma, Kuhesabu na Kuandika) hajui
Huyo ni mtoto mmoja sasa kuna member anataka 8 bado Mama hajavaa
Kwanini wasikudunde wakikua au wawe wabeba Sembe km sio kukuibia?
Punguza idadi ya wototo, sio lazima kila shaft ikidai uzae nenda na Mpango wa Uzazi (mama ataelezewa Klinik)
Waambie mkuu huenda wakabadilika. Bado watu wanadhani ukubwa wa familia ndiyo wingi wa mafanikio. Kakueleza nani?
zaa kwa uwezo wa kuwapa mahitaji yao si kuonesha ulimwengu ati una uwezo wa kuzaa tu
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
4,996
Likes
4,914
Points
280
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
4,996 4,914 280
Waha ndio zetu hizo ila mimi watatu tu watanitosha
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
Jaribu kuutafakari huu msemo wa waswahili "kulea mimba si tabu..tabu kulea mwana"

Nadhani watu wengi wanapenda kuwa na watoto wengi lakini mazingira yetu na hali ya maisha ya sasa ni tofauti ndiyo maana ibabidi mtu azae watoto wachache...

Ukiangalia zamani maswala kama ya elimu..chakula..mavazi..hata kusaidiana ilikuwa rahisi kuliko sasa....

Kwa hiyo bwana ukitaka kuwa na watoto wengi ujipange haswa..
Ni kweli sista ila nimegundua kuna vitu common kwenye genes za waafrika ikiwamo kuwa na familia kubwa...... kwa wazungu suala la kuwa familia especially kuwa na watoto sio common sana, unakuta mtu tajiri ana mtoto mmoja na yuko happy... ila kibongobongo mtu akipata pesa tu lazima atafute na nyumba ndogo awe mpaka na watoto wa nje
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
Mh kama labour mnaenda nyie ndo mtake watoto wengi

Wanaume nyie..!
Si ndo hivo tena, mgawanyo wa majukumu "sasa wewe unataka mtoto mmoja kama mboni ya jicho" nyinyi wanawake mmezidi uzungu sana...
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
Nyie mtataka tuzae hata mia...maana hamjui tamu na chungu yake...
Nyinyi kambi ya upinzani (KE) mmezidi kudeka sana, kama vile hamuishi bongo.. nyie haki kila mahali..!
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
Kuna jirani yangu ana watoto 8. Shule zikifunguliwa ni lazima agonge kuomba mkopo, ambao hata hivyo hajawahi kilipa yote.

Watoto wawili au wa 3 wanatosha sana.
Ndo maana nikaweka na onyo kabisa pale pembeni.... if u have enough income why not to reproduce LARGE FAMILY ?
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
Hapana kwa kweli...bado sijasahau mziki wa labour...
Maji ya moto mwezi mzima.....
Sleepless nights.........
Unakuta kitoto kibishi kula..ukifika wakati wa kulisha unawaza mbinu mpya ya siku...
Hapo hajaanza shule....
Kumbuka enzi za bibi yako walikuwa wanaanza darasa la kwanza moja kwa moja tena na miaka tisa kwa ada ya shilingi 20 sijui...
Siku hizi wanaanza baby class na miaka miwili na nusu mpaka 3...ada yake....utaisoma namba.....
Of coz kulea ni kazi, nakumbuka mama yangu akitaka kumpenga mdogo wangu kamasi anamnyonya puani... duh!..... ila bado am conservative! ntaendelea kuwa na mawazo ya familia kubwa forever.
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,235
Likes
5,701
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,235 5,701 280
Zaeni mkaongezeke mkaijaze dunia.
 
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
499
Likes
2
Points
33
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
499 2 33
Kama uwezo wa kuwalea na kwaandalia maisha yao ya baadae upo hakuna tatizo!
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,587
Likes
31,136
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,587 31,136 280
Uwii kwenda labour sidhani ni kitu kirahisi kama kumuingiza huyo mtoto......
 

Forum statistics

Threads 1,272,918
Members 490,207
Posts 30,464,464