PSL god
JF-Expert Member
- Nov 18, 2023
- 12,573
- 9,074
Duuh na hili ni jina la demuRussia
Duuh na hili ni jina la demuRussia
Wanawake 63 mzee uko vizuriHappy 4
Neema 7
Mariamu 3
Anitha 2
Reyla 3
Mai 1
Bisaila 1
Huruma 2
Jane 5
Jenipha 4
Mecky 1
Russia 3
Sarah 4
Editha 3
Devotha 2
Ester 5
Pendo 2
Zainabu 6
Irene 5
نعمة، مريم، سعادةHii coincidence huwa nashangaa mpaka leo, katika mahusiano tangu nilipoanza imetokea Wanawake wenye jina la Emmy kuwa nao watano tofauti. Anna watatu na Halima wawili, kwako ni jina gani lililojitokeza sana?