Umasikini unaambukizwa, tuweni makini?


huyo mke bado unaye??
 

mpe shule
 
Duh mzee ni balaa.
 
Sasa usifungamane na masikini mwenzio ili msiambukizane, je tajiri atakubali umuambukize huo umaskini?
 
🤣🤣🤣
 
Wote viumbe hakuna anayejua hatma yake...Hakuna tajiri pasi kuwepo tabaka la masikini...Kama mnataka kutengana hizo biashara zenu fanyenu wenyewe.

Maskini kama umempenda mwenyewe utaona pamoja na kumfuata ,kwanza maskini hawana shobo kwa sanaa....Matajiri wengi mnajishtukua hamna cha maana.

Sipend kukaa na matajiri kwanza wengi washamba ..
 
Reactions: Tui
thank you!!,kwa ivo unanishauri niachane na hii kampani yangu ya kugida minazi????,,,manake wengi choka mbaya!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…