Ronald.M.LordMakeen
Member
- Mar 31, 2015
- 5
- 2
UMASKINI NA CHANZO CHAKE
CHANZO KIKUU CHA UMASKINI WA
TANZANIA
Miaka nenda miaka rudi, taifa la Tanzania
limeeendelea kuhesabika miongoni mwa nchi
maskini kabisa duniani. Sio tu kuhesabika
uko kwa taifa hili kuko katika takwimu za
wataalamu wa uchumi, bali pia kiwango cha
maisha ya watanzania wengi ni cha chini
sana. Watanzania tumeeendelea kuishi
maisha ya dhiki sana,
www​.alhassanain.com/.../ umaskini /001.
CHANZO KIKUU CHA UMASKINI WA
TANZANIA
Miaka nenda miaka rudi, taifa la Tanzania
limeeendelea kuhesabika miongoni mwa nchi
maskini kabisa duniani. Sio tu kuhesabika
uko kwa taifa hili kuko katika takwimu za
wataalamu wa uchumi, bali pia kiwango cha
maisha ya watanzania wengi ni cha chini
sana. Watanzania tumeeendelea kuishi
maisha ya dhiki sana,
www​.alhassanain.com/.../ umaskini /001.