Umaarufu!

maigajr

maigajr

Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
56
Points
125
maigajr

maigajr

Member
Joined Nov 9, 2018
56 125
nilikuwa naruka sana sarakasi tangu primary,,had secondary. nilienda dar kwa mara ya kwanza kan ajili ya sarakasi .kwenda kufanya maonyesho..mtaani nkirudi natamba nimetoka bongo
 
Bryece

Bryece

Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
23
Points
45
Bryece

Bryece

Member
Joined Jul 1, 2018
23 45
Kuchora na gud handwriting an nkuwa kla tcha lazma ancfie na mark ya bure npate
 
L

Lets Share

Member
Joined
Jun 7, 2019
Messages
35
Points
95
L

Lets Share

Member
Joined Jun 7, 2019
35 95
Nilifanikiwa kumwekea mwalim kioo chini katikati ya mguu na mguu tukaona kila kutu ila kuanzia ule mstari wanaume wote tuliokuwepo tulikula stick zaidi ya 40 kila mmoja maana walim wa kiume walikuwa 18 na kila mwalim alichapa zaidi ya viboko 6
Bangi ulianza kitambo sana mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,303,868
Members 501,152
Posts 31,495,650
Top