Umaarufu wa Mwanahalisi umeishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umaarufu wa Mwanahalisi umeishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Dec 27, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku za nyuma, ilikuwa haipiti muda bila kusoma habari za gazeti la Mwanahalisi kwenye JF. Hata hivyo, siku hizi halisikiki ukiachia mbali kuibuka utata juu ya ithibati yake. Je kulikoni Mwanahalisi au ni yale ya kila kipaacho hutua? Wapo wanaodai limeishatumbukia kwenye mifuko ya mafisadi kama magazeti ya Uhuru, Mzalendo, Tazama, Mtanzania, Rai hata Raia Mwema. Je hii ni kweli?
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    "war chest" at work....! i.e. the reason.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    We unasemaje?
     
  4. b

    buswe Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo survey meifanya lini na wapi? sample yako ilikuwa sahihi?
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Endelea kupayuka kama kipaza sauti...
     
  6. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hili gazeti la Udaku wa Kisiasa nilishaacha kulisoma longtime...
     
  7. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Frankly, Mwanahalisi ya sasa sio ile ya kipindi kile...SWOT analysis should be carried out within itself.
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwanahalisi ni moja ya magazeti ya udaku ya Tanzania na linamilikiwa na mtu ambaye hadi leo hajui ni nani aliyemwagia tindikali.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,844
    Likes Received: 6,694
    Trophy Points: 280
    ngoja ninywe chai halaf ntarudi
     
  10. e

    evoddy JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kufahamu kuhusu mwanahalisi fanya utafiti juu ya nakala za gazeti hili zinavyouzwa kama kiwango chake kimeshuka basi tujadiliane lakini kama zimeongezeka tujadili pia.

    ''NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK"
     
  11. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni slogan ya Mkapa kukandamiza freedom of speech..
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    hata magazeti ya kiu na risasi yanauzwa sana....!lakini nani wanaoyanunua?
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,937
    Trophy Points: 280
    ha wapi! Mimi nina nakala zote kwa miaka mingi sasa,halipiti ata nikiwa kwetu kule byelanyange.
     
  14. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu tuache ushabiki tuwe wakweli,ilifikia watu kutoa takrima kwa muuzaji ili akutunzie mwanahalisi lakini sasa hivi linapigwa na jua hadi linakutana na toleo la mbele bado unahitaji utafiti?penye ukweli tuseme.
     
  15. V

    VAMPA Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si usome post vizuri?
     
  16. V

    VAMPA Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si usome post vizuri?
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    mwaNAHALISI HALINA MPINZANI TANZANIA ANAYEBISHA MWAKA HUU NI WAKE KWA KUSUTWA KWA UMBEYA.
     
  18. Ikimura

    Ikimura Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    To be honest mi sijawahi kulipenda gazeti hili
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mwanaharisi liko juu . acha umbeya au kwa kuwa linamhandika Babako Lowasa?
     
Loading...