Ulizo: Kwanini polisi inazuia albadiri isisomwe?

Ulizo: Kwanini polisi inazuia albadiri isisomwe?

Naomba kisomo kitimie ili dhuruma ya haki ipungue
 
Polisi wanafanya kitu cha msingi. Wanajaribu kuzuia gharama kubwa ambazo serikali itaingia kwenye misiba ya viongozi na possibly gharama kubwa za uchaguzi mpya. Sijamtaja mtu.
 
...lazima serikali iogope ushirikina....maana wengi wao wanapata madaraka kishirikina....kama hujui ulizia....BTW albadiri sio ushirikina bali ni sala maalum ya kiislamu inayotambulika na itoayo adhabu kwa maovu ama dhulumati....

Ni aibu serikali kuogopa ushirikina
 
Ni aibu sana kwa chama fulani kutegemea ushirikiana kama sera ya kuwaingiza ikulu. You have run out of options. uwezo wenu sasa umedhihirika.
Kwani ninyi kila siku kuomba kuombewa ndio sera yenu? Ogopeni hivyohivyo japo tulikuwa tunawapima upepo ili kujua wahusika wa shambulio lile. Tulishawajua na ndio maana tangu ijumaa na jana jumapili mmetaabika sana kuzuia maombi kwani mnajua yasivyokuwa na msalie! Mmeharibu sana na la kufanya watoeni wahusika kama kafara ili msifarakanishwe na dunia!
 
Serikali ya Tanzania ili tuombea albadili tukawa tunaokota machupa na mavyuma chakavu majaralalani wao na familia zao wakawa wanatucheka, sasa leo wanatuzuia tusilipe kisasi??
 
Wanaogopa nini Alhul Badr wakati mashehe wanaojua mambo vilivyo wameshasema alhul badri si lolote si chochote wala haiko katika vitabu vya dini ya Kiislamu? But: ....a guilty conscience.....
 
Back
Top Bottom