Uliwahi kuisikia hii...!?


TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,369
Likes
5,155
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,369 5,155 280
Nimo safarini...kiuchovu cha safari kimenisababisha ni uchape usingizi kidogo...ghafla na shtushwa na vicheko vikubwa vikubwa kutoka kwa abiria wote ndani ya chombo hicho cha usafiri.

Watu wako hoi kwa kicheko wakiwa wameshikiria mbavu zao...nami namuuliza jirani yangu kwenye kiti...kulikoni?

Huku bado anaendelea kicheka anasema" Una..unamuona yule kijana aliyesimama ameshikilia bidhaa mkononi?"
Nami namjibu "Ndiyo"

Jirani anaongeza" Yule kijana anasema anauza sabuni za kisasa kabisa kuwahi kuuzwa hapa dunia, sabuni hizi zinasifa kuu moja, ambayo ni kuwa SABUNI HIZI ZINAONGEZA HAMU YA KUOGA"

Pale pale nilivunja mbavu yangu moja kwa kicheko, na mbavu ya pili iliteguka, zilizobaki zilipata msituko....!!!

Ndiyo maana ninakuulizeni uliwahi kulisikia hili la sabuni kuongeza hamu ya kuoga?
 
Ben40

Ben40

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
206
Likes
22
Points
35
Ben40

Ben40

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2012
206 22 35
Hahaha kwa wale wavivu wa kuoga
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Geisha nini? wale wazee wa pull.........!
 

Forum statistics

Threads 1,251,156
Members 481,585
Posts 29,759,716