Ulitumia masaa mangapi Mkoa hadi Mkoa kwa gari/bus

Zile, Allys Zilkuwa zinavioo ukikaa ndani wa nje anakuona Hadi miguuni hivi sijui zilikuwa NISSAN sijui SCANIA tulitoka Mwanza sa12 asubuhi sa1:38 tupo Dar tena hapa njia ya Singida ilikuwa vumbi ndio wanajenga jenga Hadi Manyoni pale Chuma ilikuwa inapigwa Hadi unafurahi!!!

Typed Using KIDOLE
 
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
ama kwa hakika hii comment ime nifanya nicheke kwa kwel siku ya leo

Sent using Xiaomi Redmi Note7 Pro
 
Aisee,ulitumia masaa mangapi mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahah,mimi nakumbuka mwaka jana nilitoka Dom sa 12 jioni na Happy nation ya Mwanza,saa 5 na nusu chuma imeingia Mbezi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…