• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ulinzi kwenye SIMU YAKO ya android..!

thefreedot

thefreedot

Senior Member
Joined
May 21, 2015
Messages
136
Points
225
thefreedot

thefreedot

Senior Member
Joined May 21, 2015
136 225
Njoo nikuwekee ulinzi kwenye simu yako utakao kusaidia kuifanyia tracking kipindi inapotea...! Bila ya aliyeichukua kujua...! Tsh. 5,000 kwa sasa nafanyia simu za android tu...!
0655-659-115, 0624-132-227 Whatsapp : 0769-663-092
 
Mr.Thabit

Mr.Thabit

Member
Joined
Oct 27, 2015
Messages
47
Points
95
Mr.Thabit

Mr.Thabit

Member
Joined Oct 27, 2015
47 95
how it works?na elf 5 kwa kila muda gan nalipa?je device nyingine huziwekei kama laptop,pikipiki n.k
 
thefreedot

thefreedot

Senior Member
Joined
May 21, 2015
Messages
136
Points
225
thefreedot

thefreedot

Senior Member
Joined May 21, 2015
136 225
Unalipia mara moja tu mkuu...kuhusu tracking ya vitu nina jamaa yangu anayefanya...bajaji..pikipiki...magari...laptop...etc...
 
Lemunyake

Lemunyake

Senior Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
183
Points
195
Lemunyake

Lemunyake

Senior Member
Joined Sep 24, 2007
183 195
More info kuhusu tracking ya magari na pia personal asset tracking pls.
Unalipia mara moja tu mkuu...kuhusu tracking ya vitu nina jamaa yangu anayefanya...bajaji..pikipiki...magari...laptop...etc...
 
M

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,949
Points
1,250
M

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,949 1,250
Njoo nikuwekee ulinzi kwenye simu yako utakao kusaidia kuifanyia tracking kipindi inapotea...! Bila ya aliyeichukua kujua...! Tsh. 5,000 kwa sasa nafanyia simu za android tu...!
0655-659-115, 0624-132-227 Whatsapp : 0769-663-092
vipi kama ishaibiwa na mimi nafahamu IMEI namba tu?
 
Mvumbo

Mvumbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
1,324
Points
2,000
Mvumbo

Mvumbo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
1,324 2,000
Weka utaratibu kuhusu ulinzi wa gari maana nina ndinga langu mziki mzito sana, nailaza uwani pako wazi tu hali inayopelekea kulala macho macho
 
Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,187
Points
1,250
Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,187 1,250
Njoo nikuwekee ulinzi kwenye simu yako utakao kusaidia kuifanyia tracking kipindi inapotea...! Bila ya aliyeichukua kujua...! Tsh. 5,000 kwa sasa nafanyia simu za android tu...!
0655-659-115, 0624-132-227 Whatsapp : 0769-663-092
Mkuu maelezo yako hayana nyama za kutosha embu fafanua huo ulinzi maana siku hizi sm zinabadilishwa mpaka dini
 

Forum statistics

Threads 1,402,702
Members 530,972
Posts 34,402,819
Top