Ulikuwa wapi?!

Ulikuwa wapi?!



Mimi nilikuwa Nyarugusu Geita wakati huo ni mkoa wa Ng'wanza
Noti zilikuwa zinanimwagika
Nilifikiri "We miss you Manengelo" kumbe we miss you manelo [emoji23][emoji23][emoji23]
At that time I was couple of years about 5 to six. Chekechea [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]

[emoji2398]ᵃʳᵉᵉᵐ [emoji769]
 
Nilifikiri "We miss you Manengelo" kumbe we miss you manelo [emoji23][emoji23][emoji23]
At that time I was couple of years about 5 to six. Chekechea [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]

[emoji2398]ᵃʳᵉᵉᵐ [emoji769]
@Manengelo uko wapi swahiba
 
Ilikuwa hamna wasiwasi wa kolona wala nini Konyagi tu
 
Channel iliyokua inaonyesha hii miziki ilikua inaitwa ITV 2 leo ndiyo inaitwa EATV/ Channel 5.

DTV kwa mbaaali.
Hiyo ni baadae kidogo sisi tulkuwa tunakula kideo unaweka mkanda halafu unaburudika
 
Back
Top Bottom