Ulikuwa unajiuliza wanawake wa mjini wanaishije?

Ulikuwa unajiuliza wanawake wa mjini wanaishije?

Hlo kwangu walishakwama,hua wanaishia kufyonza tu na anauchuna miezi mi3 then unamsikia tena kaibuka eti mume wangu umenitupa..mi namjibu nilisafili ghafla nje ya nchi
Unataka kusema wewe ndio Mkate mgumu mbele ya supu???
 
Kuna wanawake wengine wajanja sana, akijua udhaifu wako kua unapenda kugegeda atakuchuna hatari, maana kila akitaka ela anasingizia ana hamu na dushe wewe unaona unapendwa kumbe anajua saa yoyote akitaka ela anapata na wewe ukitaka papuchi anakupa tuu, maana ashajua udhaifu wako
Afadhali demu huyo, Yaani Trust Me Demu akiwa na hulka hiyo fasta anashusha Ghorofa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom